Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Nape Nnauye anapinga kila kitu cha Chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Massenberg, Feb 22, 2012.

  1. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Siasa za nchi nyingi duniani, Tanzania ikiwemo, ni za milengo au vyama tofauti, lakini pamoja na utofauti huu yapo mambo ambayo huwa yanafanana na si jambo la ajabu kukuta mtu wa upande mmoja akikubaliana hadharani na mambo fulani ya upande mwingine.
    Tumemsikia Nape mara nyingi akikemea mambo kama rushwa na uongozi mbaya usio na manufaa kwa wananchi. Haya ni baadhi ya mambo ambayo Chadema pia mara zote inayakemea.
    Swali ni kwamba je, Nape yuko tayari kutamka hadharani kwamba anakubaliana na Chadema katika kusisitiza ubaya wa rushwa na maovu mengineyo ambayo yanaliumiza taifa na kuahidi kushirikiana nao kuyatokomeza?
     
  2. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hayupo tayari kibaraka tu yule
     
  3. H

    Honey K JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dmatemu,
    kweli hayuko tayari maana ndiyo yeye aliwahi kusema NCHI KWANZA CHAMA BAADAE KWA MAMBO YA NCHI LAZIMA KUVUKA MIPAKA YA ITIKADI WAKATI MWINGINE.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kiongozi nape mbona kuna mambo ya msingi yainzishwa kwenye thread unapotea. bila kutoa maoni yako....... Nchi kwanza

    Rejea hapa kwnee comment hii no #68 za wadau wengine tpue maoni yako mkuu au hata uziptoa maoni jaribu kutafuta namna huko.

    Hivi chama chenu kina sera gani na kinasemaje juu ya Teknohama kwenye sekta mbali mbali.

    Kama ni nchi kwanza mara moja moja jena utaduni wa utembela na kuomba hoja za wadau . Njoo kwenye Jukwaa la Teknolojia tukupe maoni . Msihisie tu kwenye SIASA. siasa na wansiasa ni chanzo cha matatzio mengi lakini siasa sio suluisho la hata 25% ya matatizo tuliyonayo. ....
     
  5. K

    Kayombe Lyoba Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie wote mnakosea sana,who is nape by the way?ni m2 alieteuliwa tu!
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kila mtu anaweza kusema hivyo kwenye utekelezaji ndipo shida inapoanzia.
     
Loading...