Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nani anaweza kuwashtaki Polisi walio muua Mwangosi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mundungus Fletcher, Sep 12, 2012.

  1. Mundungus Fletcher

    Mundungus Fletcher JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa naangalia TV katika kubadilisha Badilisha station nikajikuta Mliman Tv. walikuwa na kipindi maalum kwa ajili ya David Mwangosi kwenye safari yake ya maisha. Wakawa wana wahoji waandishi waliokuwa kwenye tukio, hadi yule jamaa aliomgongea RPC kumuambia kwamba Polisi wako wanampiga mwandishi.
    Katika hao wote waliohojiwq na kutoa ushuhuda, wote wali sema kwamba waliona kwa macho Polisi wakimpiga Mwangosi na hata yule askari alioshika ile bunduki. Na walidhibitisha kumuona RPC akishuhudia tukio bila kufanya lolote. Wamekuwa wakilalamika RPC ajiuzulu, Polisi watuhumiwa washtakiwe etc, mimi swali langu

    Je kisheria, wahandishi wa habari hawawezi kuwashtaki Polisi walio kuwa pale na RPC wao?
    Kwani ni lazima polisi wafikishwe mahakani na polisi wenzao? Meaning hakuna mtu mwengine au taasisi(LHRC, CHADEMA MCT nk nk) wanao weza kuwashtaki wale polisi ukiangalia ushahidi wote upo..?
    Wataalamu wa sheria embu tusaidieni
     
  2. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,099
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kwenda huko tujiulize je? Kuna ugomvi gani kati ya polisi na vyama vya upinzani? Au kuna msukumo toka serikali?
     
  3. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .. mara nyingi uvunjwaji wa sheria, ukandamizaji,ukomoaji, visasi na mauaji yanayofanywa na kuwa na baraka na watawala. Maswali yake na utata wake ni mkubwa katika harakati za kutafuta haki na solutions!
     
  4. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nchi za wenzetu hilo linawezekana, hapa kwetu kesi ya nyani huwezi kumpelekea ngedere
     
Loading...