Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nani anataka kuendelea kuwa mmoja wa wauaji?-jaydee

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwanajamii, Nov 4, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sifael Paul na Musa Mateja NYOTAmwenye heshima tele ndani ya muziki wa Bongo Fleva, Judith Wambura Mbibo ‘Jaydee’ amelazwa katika hospitali moja iliyopo jijini Paris, Ufaransa kwa ugonjwa ambao mwenyewe anauita ni wa heri, ingawa baadhi ya wadau wanasema ‘amenasa’, Amani linashuka kikamilifu.

    Kwa mujibu wa mtandao wake, Lady Jaydee au Jide ambaye ni mke wa ndoa wa aliyekuwa mtangazaji ‘babkubwa’ wa Clouds FM, Gardner G. Habbash, alilazwa wiki iliyopita na juhudi za madaktari zilikuwa zikiendelea kumuweka sawa.

    NI UJAUZITO KWELI?
    Baadhi ya watu waliotembelea mtandao huo na kusoma maelezo yake, waliweka maoni yao na kumpongeza kwa kulazwa wakibashiri kuwa ugonjwa huo wa ‘heri’ ni ujauzito ingawa Jide hajakiri wala kukutaa.

    Maelezo katika mtandao wake ambayo aliyaandika mwenyewe yalisomeka hivi:
    “Nashukuru kwa kuwa natoka leo Jumamosi (Oktoba 29, 2011) hospitali.

    “Nashukuru kwa pongezi mlizozitoa bila hata kujua kama hicho mnachonipia hongera kipo au hakipo, ila si mbaya. Huwezi kuzuia mtu akidhania kitu lakini naona mnafikiria hivyo kwa ajili ya mapenzi yenu kwangu, nashukuru pia kwa kuwa ni mapenzi mema.”

    Jide akaendelea: “Nitaendelea kushukuru mwezi wote wa Novemba na siku zote za maisha yangu kwa nilipotoka mpaka nilipo hivi sasa, wengi wameishia njiani, wengine wamekata tamaa, lakini mimi namshukuru Mungu ananipa nguvu kila siku.

    “Nashukuru fans (mashabiki) wanaonipenda kiukweli, nashukuru na wengine wanaojaribu kutonipenda, naamini ipo siku watagundua hakuna sababu ya kufanya hivyo kwani kumchukia mtu ni sawa na kuwa umeshamuua. Sasa je! Nani anataka kuendelea kuwa mmoja wa wauaji?
    “…nawaombeni msubiri kusikia kutoka kwangu direct (moja kwa moja) na siyo magazeti, blog za uzushi wala minong’ono,” alimaliza kujieleza Jide.

    AMANI LAMSAKA GARDNER ATHIBITISHE
    Ili kujua kwa undani ugonjwa wa ‘heri’ wa msanii huyo, Timu ya Waandishi wa Amani ilijikusanya Jumatatu ya wiki hii na kuingia mitaani kumsaka Gardner ambaye angeweza kufunguka.

    SAA 5:23 ASUBUHI- NYUMBANI LOUNGE
    Breki ya kwanza ilikuwa kwenye sehemu yao ya biashara katika Mgahawa wa Nyumbani Lounge uliopo Ada Estate, Kinondoni, Dar.
    Waandishi walimuweka ‘mtukati’ mrembo mmoja aliyekuwa akifanya usafi sehemu hiyo na kumuuliza alipo Gardner ambaye ni meneja wa mgahawa huo.

    “Mh! Mi sifahamu, sijamuona siku mbili hizi, sasa sijui yuko wapi?” alijibu mhudumu huyo.
    Hata hivyo, upelelezi wa kina katika eneo hilo ulionesha kuwa, mara nyingi Gardner hupendelea kutembelea kwenye Pub ya Jack’s Masaki.

    SAA 6:35 MCHANA-JACK’S PUB
    Amani lilitua Jack’s Pub na kuzungumza na mhudumu mmoja ambaye alikiri kumfahamu Gardner, lakini akasema kwa siku kadhaa hajamuona.

    SAA 7:47 MCHANA-KIMARA TEMBONI
    Gazeti hili liliwasili nyumbani kwa wanandoa hao, Kimara Temboni, Dar na kukutana na geti kubwa likiwa limefungwa. Licha ya kugonga kwa nguvu geti hilo, ndani ya nyumba hakukusikika mlio wowote, hata wa sufuria kuanguka achilia mbali maji kumwagika sakafuni.

    SAA 8:35 MCHANA-NYUMBANI LOUNGE TENA
    Timu yetu ilirudi Nyumbani Lounge kwa kuamini pana siri kubwa ya alipo Gardner.
    Safari hii mfanyakazi mmoja wa kike ambaye aliomba jina lake lisichorwe gazetini aliweka wazi kama ifuatavyo:
    “Gardner hayupo, amesafiri, si mnaona gari lake (Nissan Murano, namba T 375 BDX) lile pale?”

    Amani: Oke, tutakulinda dada‘etu, amesafiri kwenda wapi?
    Mfanyakazi: Mh! Aliko mke wake, wapi vile?

    Amani: Ufaransa?
    Mfanyakazi: Eee, huko huko. Aliacha majukumu akaondoka hapa ghafla tu.

    Amani: Ahsante anti, kwa heri.
    Mfanyakazi: Poa. Hamuungishi japo kwa kununua maji ya kunywa jamani?

    Amani: Tehe! Tehe! Tehe! Siku nyingine.
    Mwanamuziki huyo anatarajiwa kurudi Bongo Februari, 2012.

    HERI JUU YA HERI
    Kama walivyotoa maoni wadau wa Jide kwamba, ugonjwa wake wa ‘heri’ ni ujauzito. Ikiwa ni kweli, dawati la Amani nalo linamtakia kila la kheri msanii huyo juu ya hali hiyo.

    MAKABRASHA YA AMANI
    Katika makabrasha ya gazeti hili, mara kadhaa nyota huyo aliwahi kuripotiwa kunasa mimba, habari ambazo amekuwa akizikanusha mara kwa mara. Wadau wanasubiri ufafanuzi wake wa safari hii.
     
  2. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    udaku umefikaje huku?
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee Mods ipelekeni UDAKU, inajaza nafasi bure hapa.!
     
  4. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nashangaa!
     
  5. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,454
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    peleka CELEBRITY FORUM,UNAJAZA NAFASI HAPA..
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    gazeti eti kinaitwa AMANI tobaa
     
Loading...