Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je na wewe si fisadi....??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 26, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Yawezekana ufisadi ukawa ni hali tu ya kuzidiana mapato yasiyokuwa halali...watu wengi wako makazini majumbani...leohii dunia imebadilika wanaume wanaiba pesaza wake zao....ukiwa kama mdau uko kazini biashara hulipi kodi...je na wewe si mmoja wao na kama ndio njia ipi muafaka tusiwakaribie wale walioiba kwenye zile twins tower kuinusuru nchi....
    toa maoni yako
     
  2. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila mtu ni Fisadi, binadamu wameubwa na asili ya tamaa. Hata wewe ungepata nafasi na mamlaka lazima utafanya ufisadi tu!
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Not true, kuna watu wengi tu walikuwa na madaraka bongo lakini hawakufisadi. Nyerere, Apiyo, Tungaraza na wengine wengi hawakuwa mafisadi hawa.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Mwalimu hakuwa fisadi, Sokoine hakuwa fisadi na naamini kabisa kwamba kuna Watanzania wengi si mafisadi. Mimi kipato changu ni cha halali kabisa nalipa kodi chungu nzima nalalamika kwamba kodi ni kubwa mno lakini nafurahia sana standard ya hali ya juu ya maisha. Mabarabara mazuri, usafi wa hali ya juu, maji bwelele umeme wa uhakika n.k. Naamini pia kwamba kuna Watanzania wengi ndani na nje ya nchi ambao wanaishi kwa vipato vyao halali bila kufanya ufisadi wa aina yoyote ile.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata wewe unayetumia muda wa kazi kuzurura hapa JF wakati watu wako hapo nje kwenye foleni wanangoja huduma yako ni fisadi!!.
    mie nafanya kazi internet c@fe msinilaumu jamani.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    safi sana BAK nimefurahishwa na jibu lako
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280

    mi mwajiriwa wa jf
     
Loading...