Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je na sisi tupo kama hawa jamaa?

Discussion in 'International Forum' started by Kitia, May 20, 2009.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napenda kuuliza, je na sisi tupo kama hawa jamaa wanavyoonekana katika hii [ame="http://www.youtube.com/watch?v=fJuNgBkloFE"]video? [/ame]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Du,...hII KWAKWELI NI KALI..!!

    Kumbe Hawa jamaa ni "nothingi kwakweli"!

    Yani mtaa mzima ni Ze'Komedi wa2pu!!

    Mzee Tafadhali nitumie link ya hii video, plse, itakuwa nzuri

    zaidi ukini'PM!
     
Loading...