Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Mzengo Kayanda Pinda Mtoto wa mkulima anafaa kulaumiwa kw hl la Kilimanjaro star?

Discussion in 'Sports' started by LiverpoolFC, Dec 3, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wanamichezo humu JF! Mi kama mimi naona mchezo wa Tanzania Vs Zimbabwe kama nilivyoifuatilia Mi naona huyu (PM) wa serikali tawala anafaa kulalamikiwa mpk mwisho. KISA NI AHADI YAKE KWA WACHEZAJI AMBAYO ALIAHIDI NA HAJAKAMILISHA NA WACHEZAJI WAKAAMUA ACHA TU WATOKE KWENYE MASHINDANO HAYA AMBAYO YALIKUWA MUHIMU SANA KWE2! Mzengo kayanda Pinda Peter hili ni lake jamani!
     
Loading...