Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mzee punch alikufa lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, Aug 9, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa wale tuliofaidi elimu ya bure kwenye University of Dar-es-salaam, enzi tulipokuwa tunakula makuku, mayai na maziwa yaliyokuwa yanatoka kwenye mabomba, tutakumbuka kwamba kulikuwa na kiumbe kilichokuwa kinaitwa Mzee Punch. Hiki kiumbe kilikuwa na kazi moja kubwa sana ya kudiscipline wanafunzi, wafanyakazi wa chuo na viongozi wa serikali wale ambao hawakupata bahati ya kufunzwa na wazazi wao. Kwa kuelezea maisha yao yote tangu walipozaliwa, mikasa mbali mbali waliyokumbana nayo na mengineyo. Kwa ufupi mtu alikuwa anavuliwa nguo kwenye ukuta. Mtu alikuwa anapewa jina la utani lakini picha anachorwa copyright.

    Mzee Punch anaaminika alikuwepo tangu wanaweka jiwe la msingi la chuo. Alikuwa anasoma lakini alikuwa ha-graduate wala harudii mwaka. Mzee punch alianza kupotea wakati University ilipoanza kuwa "Choo Kikuu cha Dar-es-salaam". Wakati wanafunzi walipoanza kula kwa mama ntilie, kulala kitanda kimoja wanne nk. Je Wana JF waliomfahamu mzee Punch wanaweza kunisaidia kufahamu kama alikufa lini au aliamua ku-graduate na kuondoka? Maana vijana wa chuo sasa hivi wameporomoka sana kimaadili kwa sababu hawapati "Ten commandments za Punch" wanapojiunga na chuo
     
  2. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ah huenda aligraduate na kuondoka.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Mzee wa punch..... Haha hahaha hahahaaaahhhh.
    Asubuhi unakuta maandishi ukutani
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Enzi za Annual Dinner!!!!!!!
     
  5. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />. Acha kusifu upuuzi, nyie mliosoma miaka hiyo hapo UDSM, mkapata kazi straight serikalini, na mkapata kuishi na huyo panchi wenu, mmeifirisi serikali kwa uizi na ufisadi wenu. Pamoja na kwamba mlikuwa mna pitia JKT kujifunza uzalendo, hamna chochote nyie wazee mlicholifanyia taifa zaidi ya uizi na ufisadi,mmeinyonya serikali kama kupe, mpaka tumefilisika. Hebu tueleze elimu uliyopata UDSM wakati wa pechi, sijui pachi, imesaidia vipi Taifa. Acha vijana walete mabadiliko mmefilisi vya kutosha. Inawezekana, inawezekana mlitoka na patch za PANCHI wakati mnamaliza UDSM, ndio maana mnatoa tu upepo mtaani. Hamna kitu,hamna uzalendo mmeangamiza taifa tu.
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Punguza munkari kijana, kumbuka sisi ni wazazi wako!!
     
Loading...