Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mzee 6 anauchungu wa kweli na nchi au maslahi binafsi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Jul 25, 2011.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    wadau msimamo wa mzee 6 mimi binafsi unanichanganya sielewi mzee huyu kama kweli anayoyasema anayatenda au hayatendi, naomba wataalamu wa mambo wanisaide kujua msimamo wa huyu bwana6.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ana uchungu na tumbo lake na hatma ya siku zake za baadae
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Hana uchungu na nchi huyu fisadi papa bali ana usongo wa kukalia kiti cha urais, hizo sarakasi zote ni mkakati wa kwenda magogoni.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,226
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Pinder hana machunga wala nini, ila ana kipaji cha kuigiza na machozi ya jirani.
     
  5. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hana chochote anacheza na akili za wajinga, ni ikulu anayoililia, hamna kitu nafikiri wako kwenye campaign ya kufufua chama chao cha jamii. Lazima ile kwake.
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nilikuwa nafikiri huyu mzee ni mzalenda mpenda haki kumbe sivyo,ni ndumilakuwili anajipendekeza sana kwa JK ili maisha yake yaweze kwenda,siyo mtu mzuri hata kidogo
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    uraisi mtamu.
     
  8. D

    Dopas JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hana lolote huyo, ni tumbo lake tu anafikiria. Kama ana uchungu angeng'ang'ajiaje nyumba ya spika, angemwachia makinda ili serikali isihangaike kumpatia makinda nyingine. Haoni hiyo ni kuumiza walipa kodi zaidi. Sasa anazungumza kwa sababu ya maumivu ya kunyimwa uspika bado hayajapona.
     
  9. K

    Kwedikwezu Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sidhani kama anauchungu na nchi zaidi ya kujivalisha ngovi ya kondoo,nasema hvyo kwasababu 3 nazozifahamu,6 anakaa kwenye nyumba inayolipwa na ofisi ya spika dola elfu 8 kwa mwezi,na anaishi kwa kivuli cha kujipachika jina la spika mstaafu, huku aligombea akakosa nafasi, pili analipwa mafao kama spika mstaafu huku analipwa mshahara wa ubunge na uwaziri wake, na anasafiri kwa fast class popote aendapo na vyote hvyo hawezi kuweka hadharani na kwa kuogopa mambo yake yasitoke anajidai anauchungu na nchi, kama vile haitoshi amejenga ofisi kubwa ya spika urambo huwo siyo ubadirifu wa fedha za umaa? Hivi sasa ofisi hiyo inafanya kazi gani? Kuna zahanati ngapi hapo urambo kwann hakukarabati? Jibu mnalo na mtakao pata nafasi muulizeni awajibu.

    Huyo ni fisadi nyangumi
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Angekuwa na uchungu na nchi asingejenga ofisi ya uspika kule urambo kwa mamilioni ya walipa kodi akiamini kwamba atakuwa spika wa maisha.
    Ni mnafiki namba moja hapa tanzania, na ajiulize hata akiwa mkurugenzi wa kituo cha uwekezaji alifanya nini kusaidia kusolvu swala la umeme tz?
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ondoa kabisa huyu mnyamwezi kwenye orodha ya wenye uchungu na nchi hii. Ni mnafiki na opportunist tu.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kikwete si ampe huo uwaziri mkuu atulie huyu kinganganizi wa madaraka?
    huyu atawatoa foho mpaka ahakikishe amekuwa waziri mkuu.
    kwa anayebisha tuwekeane dau.
     
  13. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Huyu jamaa6 ni mnafiki mkubwa na Mzandiki!hana msimamo,leo atatetea ufisadi kesho atauponda! Kinyonga tu!
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    IKULU kuna biashara gani mpaka watu mnataka kupakimbilia? by Mwl.Nyerere
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuna ambaye sio mnafiki ccm?Mkiweza kunitajia hata mmoja nitawapa shilingi moja ya Tz.
     
  16. majata

    majata JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    nashukuru kwa michango yenu wadau, mwanzo nilikuwa na mwamini sana mzee huyu lakini mashaka yangu yalianza wakati ameshikilia kazi za waziri mkuu bungeni nika mfananisha na popo kwani hoja ya wapinzani kuhusu posho ilikuwa ya msingi sana katika kuchangia mabadiliko ya matumizi ya selikari lakini alipinga bila hoja za msingi. Sikupata jibu kuhusu huyu babu na nia yake..
     
  17. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama anaona serikali na chama vyote vina matatizo angekaa pembeni ili asaidiane na wananchi kupambana na hiyo serikali na chama kibovu. Akumbuke Lyatonga Mrema alichofanya wakati wake.
     
  18. B

    Bijou JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145




    huna haja ya kuchanganyikiwa, kwani matendo ya kinafiki ni dhahiri, kwanini aendelee kulipiwa pango na mkewe alikopeshwa nyumba?? wajinga ndiyo waliwao. kama ni mkweli aseme kwanini muswada wa sheria ya famasi mwaka jana haukupata nafasi kuingia ndani ya bunge, kama kweli anasimamia haki na ukweli. you can cheat some people sometime, but you can not cheat all the people all the time
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Nasema hv 6 kuwa rais ni heri hata hii nchi tukampa PITA KUGA MZIRAYI, tujue moja.
     
  20. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee 6 ni mnafiki na amefulia!
     
Loading...