Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,mwimbaji "rusha roho" YUPI WA KIKE unayemfagilia kwa kazi yake? Wangu huyu hapa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gambachovu, Apr 28, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Isha "Mashauzi" Ramadhani...

    Weweje...?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    isha mashauzi

    ila kwa taarabu kwa maana ya taarabu Patricia Hilary
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Mwana fa. na yalaiti napenda pasi kificho . . . . Aa kumbe wa ke ni bi kidude.
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Me bwana alikuwa Marehemu Husna Mapande wa 5Star Modern Taarab.
    yaani alikuwa anankoshaga sana.
    R.I.P Mamaaa Husna dah!!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    kinyago cha mpapure....nyamaza nikusitiri....taarabu zinanogaga saa zingine....
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante Konnie... Ndiyo maana nikaweka rusha roho... Mi kwa taarab,ni huyo Patricia Hillary pia..(kina mama)
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua kabila lako Mamndenyi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna Rukia Yusuf wa enzi za kina Mwanamtama Ally,Zuhura Shaaban,Mwanahawa Ally...
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nikumbushe jina la ile group... Preta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Mmenikuna.
    Mkodombwe utajijua,
    lako hilo utaling'amua,
    naona umechanganyikiwa,
    si bure unalako neno likurushalo roho,
    utalitambuaaa!!!

    Da aisee!! Taarabu ni noumer. Madame B
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ya ukweli hiyo... Sana tu..

    Huyo nani kwani ... Malkia wa Mipasho...au..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Hata sio malkia wa Mipasho,
    namkumbuka ila jina kidogo limenitoka gambachovu ila kundi ni E.A Melody Taarab.
    Yani ilikuwa nyimbo hyo ikipigwa,ujue baadae nyimbo ikiisha lazima zifumuke ngumi.

    Ndo raha ya taarab,mbea anajisuta mwenyewe.

    Asante gambachovu dah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah Madame B umenikumbusha mbali kweli!

    Huyo alikuwa Zuhura Shaaban,au Zuhura Yusuf... Si mama fulani anavaa miwani hivi? Kundi umenikumbusha,ni E.A.Melody..

    Je,unaikumbuka hii?
    nafanya hesabuu
    sipati jawabuu*2
    mchezo gani huoo
    wa kurudi nyuma huoo
    wa kuruka ukuta huoo...!

    Umebeba begii
    umekuwa rogii
    watafuta tendaa
    watafuta buuzi!

    Ah wacha hiyo kitu.. Enzi hizo niko Zenj kikazi.. Weh.. Utantaka!

    Thank you sana Madame B
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Acha bwana,acha wewe,
    Taarabu kichwa, segere,mnanda,zuku,kwaito,cjui bongo fleva hzo swaga tu,
    Taarabu ndo baba lao.

    Naikumbuka hyo nyimbo ila nilikuwa bado ki-mwali bwana.

    Unaikumbuka hii:
    Akinambia kushoto,nampelekeaaa.,
    Akinambia kulia,nampelekeaa..,
    Akinambia geuka,namgeuziaaa..,
    Akinambia katika,namkatikiaa..,
    Akinambia yatosha,ninamsusia
    Akinaambia kukuruka,nakukuruka weeee...mpaka Bac!!!

    Asante mwana, utamu huko hapa wewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi bwana Baikoko! (kama nayo inatambulika kwenye kundi hili)
    mtanisamehe waimbaji wake majina siyajui !
    Kule na'mind Miuno !
    Mtu anakatika kumzidi Funza wa chooni ! Khaaa! Naskiaga-laa- mpaa-looni !
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Madame B we mkaree...

    Je,ile sijui ya nani..

    Kwako alale mbili
    na kwangu alale mbiili..
    Ukizidisha siku mooja
    cha moto utakioonaa

    nadhani Mwanahawa Ally.. Huyu bibi ni kiboko ya njia kwa Mipasho..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana kuna clip ya kama nusu saa nimeiona.. Pembeni kuna ki-hiace kimeandikwa Mikanjuni-Raskazoni...
    Halafu ni shughulini.. Ndiyo mnanda wa Baikoko sijui Barikoko unapigwa..
    Walah sikuamini niliyoyaona!
    Kuna bidada alivua hadi chup* yake! Tena anamwambia wa kamera aje amshuti wala ye hajali..! Wengine wanakata mauno kama wako kwenye 6 kwa 6..
     
  18. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakunaga zaidi ya hadija kopa malkia wa mipasho
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    subhakheri mpenzi
    RIP Nasma khamisi kikubwa..
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mie ananikosha Malkia, Leila Rashid... Can't take my ear outta sauti ya huyu mmama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...