Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mwanya ni kilema?

Discussion in 'JF Doctor' started by TaiJike, Feb 24, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    WanaJF na JF Dr.
    Kila kiungo cha mwanadamu ambacho kiko tofauti kinajulikana kama kilema, swali langu je mwanya (nafasi kati ya meno) nao ni kilema?
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama mwanya ni kilema hasa ukizingatia kuwa haumzuii muhusika kutenda yale yatendwao na wasio na mwanya? Kama ni hivyo watu wengi sana wana 'vilema' maana maumbile yanatofautiana kutoka mwanadamu mmoja mpaka mwingine. Vipi kuhusu kipara?

    Btw, ni nafasi kiasi gani kati ya jino na jino tunaweza kuiita mwanya? - maana ni kawaida kuwapo na nafasi kati ya jino na jino (hence the 'teeth picks'!).
     
  3. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like ledies with such thing kwa kweli. when they talk, the pronounciation of words kills me
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    SMU, kipara ni upungufu wa madini fulani mwilini hivo husababisha upungufu wa nywele. kuhusu mwanya nadhani ni ulemavu nao kwanini wengi meno yameshikana bila gape lakini baadhi kuna hiyo gape ndo mana niona nije na swali ili nifunguliwe macho.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Shangazi na ladies wapi na wapi tena?
     
  6. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanya ni dental disorder..
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu.
     
  8. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yawezekana ikawa ni kilema maana wengine wanakuwa na mwanya mkubwa mpaka unaweza ukadhani ni pengo
     
  9. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    hivi mwanya ni kithembe!!!!
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    disorder ya aina yoyote mwilini ni kilema.
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hapana, mwanya ni meno ya mbele (chini/ juu) kuwa na nafasi (gape). Kithembe ni mtu anaeongea kwa kuuma ulimi kama anaetamka neno la kiingereza "the".
     
  12. T

    Thinker2 Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo na matege ni kilema?
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kwa uelewa wangu chochote kilicho na hitilafu ya maumbile ya kawaida ni kilema, ila tusubiri Dr. wana jibu.
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwanya NI KILEMA , NA YAPO MATIBABU YAKE

    Umesha wahi ona europians wenye Mwanya????

    HULITIBU TATIZO HILI MAPEMA
     
  15. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo mana nikasema kuwa ni dental disorder.. Wazungu ndo wanaita hivo. Africans tunasema mwanya ni urembo.
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkuu. Je nawezaje pata matibabu yake ni nina mwanya wa juu ingawa si mkubwa sana lakini huninyima raha ya kucheka. Kwa EA wanaweza nisaidia?
     
Loading...