Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mwanamme anaweza kumkatalia mwenza wake chakula?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 17, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hili swali ambalo lilizuka katika mjadala mmoja wa wazee kijijini kwetu kwamba siyo kawaida kwa mwanamme kumkatalia mke/mpenzi wake mapenzi hasa kama mwanamke ndiye amekuwa mwanzishi. Tena mzee mmoja alisema haitakiwi kabisa kwa mwanamme kumkatalia mke/mpenzi wake haki "yake". Mwingine alisema na ninanukuu "if a man rejects his wife/lover's advances for intimacy it can be taken as an insult to the womanhood of all women worldwide".

    Je ni ya kweli haya? ni kweli mume/bf wako akikukatalia utachukulia kama an insult kweli na unaweza kumfikiria vibaya sana?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    uchoyo ni kipoaji, bila kujalisha jinsia, anaweza akakupa ugali asikupe mboga.
    Mara ngapi wanawake wanafyngua mashtaka ya kunyimwa u bedroom?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    of course; haumwi, hajachoka yaani anakatalia bila sababu, itanisumbua sana na huenda ikamuathiri mwanamke hasa ambaye hajajitambua kisaikolojia!

    Bahati nzuri wanaume wengi sio rahisi kummatalia mwenzi wake kwani huona wanaweza kudharaulika hasa 'uanaume wao', unless kuwe na ugomvi. Kwa upande mwingine, mwanamke akikataa once in a while ni plus kwake, tofauti na yule anayedemand sana.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    tatizo ni kuwa imezua ugomvi kwa sababu mwanamme kakakataa mwanamke swali lililofuata ni "are you cheating on me"..
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna vitu vinaweza kukukumba na ikalazimu ukatae penzi la beby, mfano uchovu uliopitiliza namaanisha sio kawaida labda kazi zilikuwa nyingi mno na nzito zaidi, au pia ugonjwa kwamba hujisikii vizuri na una maumivu fulani kwenye mwili...! Ila kama hamna sababu kama hzo kimaumbile ni ngumu kdogo kwa mwanaume mwenye hisia kwa mwenza wake kukataa pendekezo la penzi. Lakini pia hata kama unakataa jinsi unavyokataa ndo inaweza kuwa tusi zaidi kuliko kukataa kwenyewe...
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nikweli haipendezi kbs,yani mwenzio nimejiandaa kwa ajili yako then unikatalie na hakuna ugomvi na hujanipa sababu zozote kwakweli itaniumiza na sidhan km nitarudia tena kukuomba siku nyingine na utakuwa umepunguza kitu flan moyon mwangu na hata kunipa nafasi ya kuanza kukutafakari upya na hiyo safari yetu ya mahusiano!
     
  7. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wanawake wengi ama husubiri kuanzishiwa na waume zao au hawana DRIVE ya kutosha kulianzisha hasa inapokuja kwenye mambo ya mapenzi na ikiwa mwanaume utasubiri hadi aanzishe inaweza kuchukua miaka. Huu ukweli jamii inaujua na hivyo jamii imetengeneza "taboo" arround it! Kuwa mkeo akikutaka, ukamkatalia ni vibaya sana.

    Ni kweli kwa sababu jambo hili hutokea kwa nadra sana!!! Wanawake wengi wanasema mpaka "watongozwe"; hata akiwa ndani ya ndoa lazima mme afanye kitu fulani ya kubembeleza au kuonesha kuwa anataka na yuko tayari kufanya "something". Sasa kwa wanawake hawa wengi, kutokea kuwa yeye anamtaka mmewe na akaonesha hivyo ni nadra mno!! Sasa nadra ikitokea mwanaume ukaikataa, inaweza isitokee tena for life!!
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cwez kufungua shitaka hilo hata cku moja na hua nawashangaa wanaofungua shitaka la hivo mm nafunga tu mlango na kumbaka kisawasawa hapo room mpaka kesho anaamkia muhimbili hoi na madrip ya maji ka 6 yanamsubiria pembeni kumeza loh!
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahhahahahahahhaahhaaaaa................umenichekesha my dia, yaani sina mbavu. Awe mumeo kimbaumbau kama mimi akiwa baunsa kama nanilii (power mabula) utafanyaje.
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inategemea ni chakula gani!kama ni chips mayai atanipiga aniue!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanawake ndio wanaongoza.
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ndio mana napenda wembamba in any case cku akizingua unyumba mm nalazimisha tu kwa nguvu
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Inaoneakana hujapata ile memo inayosema "no means no". Siku hizi wanaume nao wakibakwa wanakupeleka polisi na ushahidi juu!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    na siku hizi tumekua wajanj ukienda polisi unageuziwa mashtaka kua wewe ndo umebaka. u know who will be trusted,right?
     
Loading...