Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, mwanamke uliye nae ni wify au kimada material?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 13, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Matumizi ya neno kimada hapa yasitafsiriwe kuwa nimekosa heshima kwa wanawake. Wengi mnafahamu kuwa kuna mwanamke unayeweza kuwa naye kwa gharama zozote, kwa mda wowote lakini hautamani awe mkeo. Na ikitokea siku akaanza kuforce ndoa, basi unatafuta namna ya kuvunja mahusiano.
    Kuna mwanamke unayeweza kuwa naye kwenye mahusiano hata siku mbili, ukatamani kuwa na familia nae kama mke na mume.

    Hivi kuna tofauti gani bayana kati ya mwanamke anayevutia sana kimapenzi lakini havutii kuwa mwanandoa, na mwanamke anayevutia sana kuwa mwanandoa (regardless anavutia au havutii kimapenzi)?

    NOTE: Sura, umbile, elimu, kabila, umri, vyote haviwezi kuwa sababu... kwa maoni yangu
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    unataka kusemaje? sijakuelewa lakini nafikiri unazungumzia malavidavi. ngoja ntarudi baadae. mia
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimebandika maji naoga kwanza, nikimaliza tu nakuja, hapa pana uhondo!
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,801
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    wewe mtazamo wako ni upi Tuko ? kabla ya yote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Wangu sijui ni muweke kundi gani? Subiri nifikirie
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Ngoja nichangie japo hayanihusu. Kuna dada alimpeleka best friend wake kwa kaka yake ili amuunganishie ili kaka amuoe huyo best friend na kumpiga chini mchumba aliyenaye kisa hawaivi. Wamefika kwa brother, yule binti ambaye ametoka familia bora saaana kaanza nyodo,
    Binti: Mbona nyumba yako ina joto sana,
    Kaka: Umeme umekatika
    Binti: Huna Generator?
    Kaka: Nimeipeleka kufanyiwa service
    Rafiki mtu kakazana kumkonyeza aache maswali yatamkosesha mchumba yeye anajifanya aoni, anaendelea

    Binti: Unajua nimetoka kwenye gari, gari yangu ina AC kali sana...Baba amenambia nikimaliza undergraduate atanipeleka UK nikafanye masters.... Makochi yako mbona ya kizamani...

    Kwani kijana alikubali kumuacha mchumba wake, thubutu.

    Ni movie lakini ya kinaigeria inaitwa " Jealous Lovers"
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mmmh, haya!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mume wangu ni material full. Lol
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni mgumu kuumeza!Wakati mwingine unaweza kuwa na hofu kusema!But truth stands!
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    My head is bussy, Wait till the format finish
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hata wewe ni material full kwake, Umemzalia dume unafikili mchezo. Mungu akubariki wewe na mwanao. tatizo mnawaitaga majina magumu watoto wenu. anaitwa nani vile!?...mia
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    du! Kweli zege halilali, tayari washakupa habari? Huyu dogo bado sijamchagulia jina rasmi, nasubiri maumivu yapungue network irudi ndo nimtaftie jina.
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kweli wapo wife materials na wapo vimada na hili kila mwanaume huwa analitambua pindi anapotupa ndoano zake.tatizo wanawake huwa hawajui kama wamekaa kama kimada au wife...kila mtu huwa anadhani anaweza kuwa wife kitu ambacho sio kweli

    vimada ni wengi kuliko wifes na hata mie nnao kadhaa ..cha ajabu wife materials wengi sio wa kuvutia kiviile at first sight na hawanaga swaga za usister du kiviile ..ila hawa vimada ni noma sana wana mvuto wa fasta ila unaokinai fasta vile vile
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    haa haaa
    unasemaje kuhusu PAT ?
    nafikiri ni better kuliko hata Nonso...
     
  15. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unajua vimada huwa wana s......uwiiii nimesahau mimi ni mwanamke,solee!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    kimada material unaweza kum upgrade akawa wife material

    its all about upgrade...
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Mimi nimekuwa bendera sasa hivi. Kwa kweli Pat ni bomba kuliko hata John nini Nonso. Nimeshaangalia movie zake karibu zote in a month. Ana vutia aswaaa.


     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Ukimu upgrade kimada material utamweza wewe??? Tayari yuko juu ka dege la Obama wewe unataka uendelee kumpaisha. Kimada material unatakiwa umshushe; ili awe wife material siyo ku up grade. Akikwambia ooh mi nataka lunch Serena unampeleka pale nyuma ya Posta hataki achape lapa.


     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    hivi unajua mimi nilipotazama movie zake nikasema au huyu ndo
    Nonso wa Nyuma kubwa..but nilipotazama jina nikaona Pat..
    the guy ana pozi safi...swag zako kabisa zile lol
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    kumbe bas mimi huwa nawashusha daily lol
     
Loading...