Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mwanamke nurse utaishinaye vp?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kagarara, Mar 14, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, kwa experience niliyonayo nimegundua kuwa ndoa inayohusisha mwanamke ambaye ni nurse inakuwa mateso. Kama mjuavyo hawa manurse wanakuwa na 'night' na nimegundua kupitia hzo night hawa wanawake huwasaliti waume zao kwa kutembea na madaktari! Mwanamke anaweza kuwa mwaminifu kwa kipindi flani kwenye ndoa lakini kulingana na nature ya kazi yake kuwa na 'night' anajikuta ashaingia kwenye vishawishi! Naomba sana kwa wanaume ambao wameo manurse na wameishi nao kwa zaidi ya miaka 15, watujuze ni kwa jinsi gani wameweza kukabiliana na hizi challenges.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kazi ya mtu sio kigezo cha kutokua mwaminifu...bali ni tabia binafsi!Hata unaelala nae usiku kucha anaweza kucheat!Angalia tabia ya mtu kwa kumchunguza yeye kama yeye na sio kazi anayofanya!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe aaee..
    duuhh pole kama yamekuukuta

    My dear mie naona ikija kwenye
    haya mambo yakutoka nje ya ndoa
    Haichagui kazi ya mtu..
    bali ni mtu na tabia zake..

    Maana tukianza hivi
    Hatuta maliza
    tutaingia kwa wanawake mapolisi, marubani,
    Office workers, n.k
    Sababu shughuli kama hizo zina night shift to..
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u are right lizzy i clap for you....
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unaoa kazi au mtu???

    Tuwaulize na madaktari wanoingia night basi.

    Wewe huwezi kujaji mtu kwa kazi yake bana angalia tabia yake na mwenendo wake na ujiridhishe
     
  6. N

    NNYAMBALA Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli tabia ya kutoka nje haitokani na kazi Mtu anayofanya, lakini ngoja niwape kisa kimoja ambacho nakijua kilitokana na Mke Nurse. Kuna Jamaa kabla ya kuoa Wanawake ambao alikuwa hawapendi walikuwa wale Manesi, lakini ulpofika muda wa kuo akajikuta ameoa Nesi.Kama kawaida mara wiki Night ijayo off, siku ambayo aliktakiwa awe Off akaenda kazini na akamwambia Mumewe anamshikia zamu Mwenziwe ambaye amepata mataizo ya kifamilia, Jamaa akakubali. Usiku Mtoto akaugua na zama hizo hizi cmu za mkononi hazikuwepo.Jamaa akamchua Mtoto mpaka hospital anayofanyiia kazi Mkewe. Baada ya kuonekana hali ya mtoto kuwa mbaya ikabidi alazwe na ndipo Jamaa akaanza kumtafuta Mkewe ili amuachie Mtoto, lakini kumbe Mama hakuwepo alikuwa yuko kona. Jamaa akarudi nyumbani na asubuhi Mama akaja tena kavaa nguo zake za kazini na alimkuta mumewe anajiandaa kurudi hospital. Kilichotokea sitaki kuwaambia kwa sababu nitaandika mambo ambayo yatawachosha hata kusoma.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    duh mkuu kwa hili huna point.. kama ishu ni kucheat watu wanacheat mchana kweupe, sio mhasibu, docta, engineer, nurse au fundi cherehani! ni mtu tu na tabia zake haijalishi unafanya kazi usiku au mchana
     
  8. N

    NNYAMBALA Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huamini, jipotezee.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hivi wanaofanya kazi za shifti ni manesi peke yao?

    Hivi kutokuwa mwaminifu inaendana na proffesion ya mtu?

    Hii ni karne ya ngapi watu tunajadili vitu kama hivi?......Am outta here!
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sina nyongeza big up mamito!!!
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    you have spoken my mind, well said tuko pamoja
     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    :smash:
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jumatatu njema hii, asubuhi asubuhi nakutana na hii CRAP!! huh, ngoja nisepe!
     
  14. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ku-cheat hilo ni jambo lililokuwepo tangu enzi hizo. Nani kati yenu hajawahi ku-cheat?????????Mdomo wako unaweza kusema hapana haujawahi ku-cheat lakini ROHO yako inajua umeshawahi. Na kwanini uinyime roho yako kitu inapenda???? Lakini angalia ukimwi
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mwaume Mlinzi utaishije nae
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mimi mke wangu ni nurse na kwasasa tuna miaka 11 yandoa!Mimi sijawahi kuwa nawasiwasi kuwa akienda night antembea na madkitari na nikwambie wanaheshimu taaluma yao hao madakitari na manurse kama ikitoke nikama kwa wengine waliopo nje ya taaluma ya unesi,mfano karani secretary,mtunza fedha,makanika!!kazi siyokigezo cha kumfanya ashawishike!Je wale wanaofanyia watu massage unasemaje juu yao??
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    My nth GF alikuwa NURSE, tukiwa katika mipango ya Harusi, nilimpitia siku moja usiku kazini kwake nikakuta anabanjuliwa na Daktari waliyekuwa naye zamu usiku katika "dressing room" - Sijawahi kumuona tena since then!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...mnh, wivu au ugonjwa?
    dhana ni sawa na gari, wewe ni dereva wa mawazo yako.
    ...Kwa wenye mioyo dhaifu, bora waoe mke mtangazaji televisheni.
    Kila wakati anamuona kwenye runinga akisoma taarifa ya habari!

     
Loading...