Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Mwanamke anayejiuza anaweza kuwa mke mwema zaidi ya yule ambaye hajiuzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by josewatano, Sep 23, 2011.

  1. j

    josewatano Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    mada ni hivi kweli upo uwezekano wa malaya anayejiuza akawa mke mwema zaidi ya yule mwanamke ambaye hajawahi fanya hiyo biashara
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mke,mke mke.....

    what is a definition ya mke?
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    inategemea anafanya huo umalaya ktk mazingira yapi.
     
  4. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napita tu...wanaume tujuzeni!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...malaya anawezaje kuwa mke wajameni?

    ....hamkomi tu hadi mnakuta wake zenu "vitandani" na marafiki zenu?na mnajua wazi mliwakuta wapi...!
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani wewe unaonaje?
     
  7. c

    charndams JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mpaka leo na utu uzima wangu sijui maana ya Malaya?
     
  8. c

    charndams JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inawahusu nyie eti. toa mistari japo kidogo
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jibu ndio inawezekana.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yaa!! anaweza kuwa mke vizuri tuu. Sifa za mke shart awe ana uke mambo mengine ni added advantage!!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    inawezekana na wanatulia sana.nlishashuhudia.jamaa kamuoa changudoa doa.walienda kupima.wakakuta wote wapo fit wakaoana.na sasa hivi wanawatoto wawili.kwa sasa tunamuita mama dullah na heshima na utii.mia
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama huo umalaya anafanya kama KAZI, anaweza kbs kuwa mke mwema...... Wanawake wanaojiuza Red Light Street - Amsterdam na Rotterdam na kidogo Enschede some of them I am told are married....... Ile ni kazi tu km zingine.....
     
  13. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Mada imenigusa sana! Me mwenyewe kama mwezi hivi umepita nimeng'oa girl pale ambiance club,kwa mazingira niliyomkamatia japokuwa ilikuwa ni ndani club but inaonyesha anauza nyapu! Tangu that day yule binti ananicall sana and anasema ananipenda sana,huwa ananipipigia simu ananipa niongee na marafiki zake! Siku hizi hata hela haniombi. Ni kama wiki imepita aliniambia anataka 2kachek ngoma coz amechoka kutumia ndomu nami! Me sina girl permanent bado,nipo kwangu naish alone! Sasa najiuliza if the girl can be trusted and naweza ishi naye ikiwezekana 4ever?? Mtoto yupo vizuri sana,hata age yake bado ndogo kama 20 yrs hv
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Sio wote walio club ni malaya. Hizi ni fikra potofu kweli kweli. Wadada na wakaka huenda kclubs kujiburudisha japo clubs zinaweza kuwa mawindo ya malaya halisi pia.

    Point ni kwamba unaweza kuoa demu malaya bila shida na akatulia ila Subconciously utakuwa unajua anaendelea na umalaya hata kama ameacha . Tatizo litakuja miaka kumi kumi natano hivi atakapofanya kosa la kukumkumbusha alikuwa malaya. Unaweza kuguess what will l follow without much a do.
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Tatizo la hawa wanaojiuza iwe kwa mapenzi au dhiki they end up being mentally hill. Wengi tu wanatumia madawa ya kulevya (hata walio developed countries) ili waweze kuhudumua number of men per day, wengine ni walevi kupindukia. Kwa hiyo akili kichwani.
     
  16. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hebu tuambie kwanza vigezo vya mke mwema ni vipi, halafu ndo tunaweza kujadili. Binafsi mimi sivijui.
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sicomment maana ntajaambulia laana
     
  18. S

    SMART1 Senior Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa nadhani hjaliweka sawa au mimi sijaelewa maana ya kujiuza
    kama ninavyoelewa mimi kujiuza ni ile hali ya kutoa mwili wako ili upate upendeleo (favor) kama fedha, gari, simu, kazi, bia nk
    hivyo sijui wewe unamziungumzia nini hashwa!!

    ila ukimchunguza bata humli!!!
     
  19. J

    J 20A Senior Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunguru hafugiki
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umalaya na mtu alivo inside ni viwili tofauti... Mke mwema is determined by what she is inside....
     
Loading...