Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je; Mwanamke Anaweza Kumtongoza Mwanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Feb 13, 2011.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Kumekuwa na mijadala mingi hapa JF ni namna gani akina dada wanaweza kufanikiwa kumpata mwanaume wampendae.

    Kwa mila, jadi na tamaduni zetu si rahisi kumwona Mwanamke akimtongoza Mwanaume.

    Katika dunia hii ya utandawazi, je, Mwanamke anaweza kumtongoza Mwanaume ampendaye? Na kama inawezekana ni vipi anaweza kumuanza na atamtongoza vipi? Au bado haimpasi kutongoza?

    Naomba kuwakilisha.

    Respect.
     
  2. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake tukiwezeshwa tunaweza kuwatongoza wanaume!!!!!!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Why Not.., kama yupo attracted kwa muhusika, they get closer, as time goes kila kitu kinakwenda na flow... hakuna ubaya mkuu....

    After all Actions Speaks louder than words....
     
  4. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanamke akikutaka ni vigumu kumkwepa! Mara nyingi sisi wanaume tunafikiria ndio tunaochagua wenzetu...lkn i think the opposite is true; they always have the final say...!
     
  5. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh! Kuna kuwezeshwa hata katika kutongoza? Kivipi?
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yah unamtongoza tu ukimpenda siku hizi sio ishu
     
  7. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Voice of Reason, to help ladies; how can they "get closer" may be this is where the challenge is. Mwanaume kutongoza anaweza kufuatilia hata miezi kadhaa na akakutana na kila aina ya vitimbi na mikasa bila kukata tamaa. Mwanamke anaweza namna gani kupitia hayo?
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Wanawake wanaotongoza wanaume hudumu zaidi katika mapenzi kuliko wanawake waliotongozwa.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uwezekano upo sana tu!Kinachohitajika ni ujasiri tu!
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    i've been tongozwad like five times...its kinda funny looking at a girl trying to express herself!
    Lakini its okay....though huwaa wanajistukia sana yale maneno ya ''unanifanyia hivi sababu mi ndo nilkuja kwako kwanza'' huwa mengi....
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wewe I'm watching ur words! Not happy
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tunaweza. tena ngoja nianze na wewe superman.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Wanatutongoza mbona!! Ila wanakuwa kama wanabembeleza na sometimes wanalia kabisa during the process!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baba mchungaji nawaambia tu.I promise.. no funny bussines!You are my one and only valentine...All day everyday!
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    inawezekana,lakini kwa upande wangu,siwezi,ila ninaweza nikakuonyesha vijidalili fulani,basi lakini niunyanyue mdomo wangu,uwiiiii siwezi kabisa maybe labda nijiite mshamba
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ulimtongoza?
    Au alijieleza kama anatafuta kuwa mhariri mkuu wa raia mwema?
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wengi wao wanatumia body language kutuma ujumbe huku akiwa anasikilizia kama utamsoma au vipi.Wakiona kimya wengine wanajaribu na maneno kidogo japo sio direct lakini anakupa urahisi zaidi wa kusoma ujumbe wake.
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna wengine wamepinda wanaingia front
     
  19. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Superman, mbona wanatongoza kwa kwenda mbele.... kutegemeana mazingira.

    Bush...........nakumbuka akiaanza kukupiga mgomo na kukumbia porini ujue shughuli imeiva
    Town mambo simu ..msgs za maluv kwa sana..., mtego, kukutembelea, zawadi na kauli zenye utata... may be wewe huwezi kitu..... ili useme naweza.

    Ole wako umkatae atanuna mpaka basi. hata salamu hakupi.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    acha kudanganya!
     
Loading...