Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Mwalimu Nyerere angeogopa Mdahalo wa Urais (debate) na wapizani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kamundu, Aug 28, 2010.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kama Mwalimu nyerere angekuwa raisi wa Tanzania leo hii je angeogopa mdahalo na wapinzani? kama Kikwete?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Aaah wapi...sidhani hata kidogo kama angekacha. Sijui kama alikuwa debater mzuri au vipi lakini kukacha.....I doubt it
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani kuweni serious.... hapa naungana na JK, sioni haja ya mdahalo... nchi hainapati manufaa yoyoe na hii midhalo hasa ukizingatia kuwa waTZ wengi hawafuatilii mijadala na hawachagui mtu baada ya kupima mipango na intelligence yake... kama mnataka slaa ashinde basi achaneni kabisa na hii midahalo, lipumba anaing'ang'ania ili auze uprofessor wake kwa waTZ wasiou-mind!!!!!!!!!!! kaazi kwelikweli..., jiulizeni ule wa 19985 ulitusaidia nini kabla hamjaendelea kung'ang'ania huu wa sasa...
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Mwalimu hana historia ya kumuogopa Msomi ,wala MWandishi wa aina yoyote ile
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani hata huo uchaguzi toka 1995 umetusaidia nini?
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je Mwalimu Nyerere angeogopa Mdahalo wa Urahisi (debate) na wapizani

    usiwe unakurupuka kuandika ingia madarasa kwanza ndo uje kupost vizuri
     
  7. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mwalimu hakuwa mwonga ,toka ujana wake hadi kifo chake.Lakini angeweza kupuuza mambo fulani kama anaona ni ya kijinga au hayana maana.
     
  8. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwalimu badala ya kufanya mdahalo angewafanya kama alivyowafanya Kasela Bantu na Kasanga Tumbo.Alikuwa na ZERO tolerance na wapinzani katika muda wote wa miaka 20 na ushee kwenye regime yake.
     
  9. B

    Bull JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie mna short memory?????

    Nyerere aliitwa Ambiliki kwa sababu uwezi kumpinga anachosema wala hashauriki, aliendesha nchi kama chief wa kijiji ni dicteter na bully asie kubali challenge yoyote

    Nyerere alishika hatamu sisi wote tulutakiwa tuwe nyuma yake sio bega kwa bega.....
     
  10. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    ni kweli ndugu......kasela bantu alikua na bahati angesingiziwa ni kitimba kwiri na mhaini....aliondoa vyama vingi kwa sababu hakua na hulka ya kukubali kupingwa....leo kama vyama vingi hakuvipiga marufuku tungekua mbali katika democrasia .....
     
  11. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waulizwe waakina Kasella Bantu, Abdulrahman Babu, Kassim Hanga... Alikuwa anawatoa wapinzani wake kutoka jela na kuwadhalilisha mbele ya umma wa Watanzania. Just look at the picture below and you will know how Nyerere was conducting debates with his wapinzani:

    Hanga-Nyerere.jpg
    Original caption: President Julius Nyerere is pictured on January 16th when he addressed an open air rally where the detained former Tanzania Minister and Vice-President of Zanzibar was brought to face the people. Mr. Kassim Hanga (seated between two police officers) is under detention with a number of other top Tanzanians after allegedly boasting that he had been called from voluntary exile in Guinea to lead an army coup on Zanzibar.
     
Loading...