Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, mwaka 2012 watu watabadilika na kuwa kama hivi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Mar 27, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mwanmke au mwanaume?
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    haijalishi mkuu....habari ndiyo hiyo...
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    jamani muwe mnatuonya kama kuna picha za kutisha ili sisi waoga tusifungue. Kazi ipo!
     
Loading...