Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mwaka 2011 ulikuaje kwako katika mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHIPANJE, Jan 1, 2012.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Binafsi,hali haikua nzuri hata kidogo zaid i miez ya Feb na June.

    Msichana ambaye tulikubaliana alipoamua kunisaliti na kuolewa na mwanaume mwingine kipindi cha mwezi wa kumi na moja ndipo alipofungua ndoa.

    Kilikua ni kipindi na mwaka mgumu sana kwangu kwani nilifedheheshwa sana na hata baadhi ya mambo hayakwenda vizuri.

    Kuhusu uzuri wa mwaka huohuo,ilipofika July nikampata msichana ambaye hadi hivi sasa ameonekana kua mwaminifu kwangu na kuniondolea wakati mgumu ambao nilikumbwa nao.Tukimaliza masomo tutapanga utambulisho rasmi kwa wazazi.

    Je mwenzangu kwako ulikuaje?
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kinatokea kwa sababu Mkuu....
    Ukilijua hilo kila nyakati kwako utazitafsiri kwa furaha tu!

    Chukua jukumu lako vilivyo kwa hicho kifaa chetu kipya kisikuponyoke....
    Ah nimesahau kuhusu mimi na mapenzi yangu lol yalikuwa matamu sana....

    Hebu cheki stori hii ya MALAIKA WANGU
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kk soma utaliwa kichwa coz inaonekana ww bend 1, huwez fanya mambo meng kwa wakat m1, hata huyo she ulienae ukiliwa kichwa wajanja 2namchukua
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahah...... Happy New Year to You & ur Angel!!! Usiwe unapotea sana basi mkuu.....
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu unajuaje kuwa huyo uliyempata ni mwaminifu? Miezi mitano ni muda mfupi sana kuingia ktk mahusiano na kujipa matumaini kuwa umepata mke mwema! Ikumbukwe kuwa wewe ni kama nyati aliyejeruhiwa, ukimpata demu ambaye hajatulia na ikawa amepata story yako ya kupigwa chini, hapo ndipo utaona sarakasi za ajabu. Motive ya kuleta thread hii hapa, I guess ni huyo demu uliyempata, so think twice before you jump!
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Poa sipotei tena Mkuu wangu...
    Heri ya niuu iya kwako pia..
    Malaika yupo poa sana alitaka kukesha na mimi hapa jamvini ila kachemka, nishamlaza!

     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    "Mpaka sasa ameonekana ni mwaminifu" hayo ndio maneno ya mtoa mada. Acha kumwekea vikwazo kwa lazima!!

    @Mtoa mada. . . Pole na hongera.Usitishwe na mtu, kama mwenzio anaonekana ametulia endelea nae taratibu huku ukiomba awe ametulia kweli. Hauna haja ya kuanza kuwa na wasiwasi wakati mhusika hajakupa sababu.
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    dah......inaonekana ye hakuwa na usongo na nyu mwaka, mi nilivokuwa nausubiri kwa hamu aisee sijui ka nitalala kabisa! Hapa natamani ingekuwa Idd ili nipige na ngoma za daku kwa msisitizo lol!!! Heheh hako kamalaika kako ukikasogelea tu we kambie mimi Kipipi nakatakia new year yenye heri, kazidi kukukamatilia zaidi hata usifurukute!!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    So sweeet.

    Happy new year jG!!
    Naomba 2012 ukuwie mwaka mzuri wewe na Malaika. . . muwe na furaha pia amani tele.Mafanikio ndio kabisaaa mpaka mchoke wenyewe.Mbarikiwe sana!!
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ebwana mi nilimpata msichana niliyekuwa kwenye mchakato naye kwa miaka miwili nikiendelea kumfukuzia. Hatimaye akanielewa na ameshafahamika kwa dada zangu coz ndiye mpango mzima.
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,763
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh... kweli mwaka mpya
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmh . . Kweli umbea!!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    bado naandaa report.
     
  14. p

    pilu JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe na huyo new Gf wako Mjitahidi kufamiana likes na dislikes zenu itasaidia sana katika swala la amani.

    Hap nu yr!
     
  15. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera brother!
     
  16. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona unafuata nyayo za Madam Ritta wa BSS, yeye kila kitu atakusifia tu hata kama tatizo lipo. Anyway, ni mtizamo tu.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nilipigwa kibuti kitakatifu ingawa hakikunipunguzia lolote,otherwise ulikua mwaka mzuri sana kwangu financially,academically etc.over
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huo mwaka na uende zake. Niliona unachelewa sana. Ni mwaka uliokuwa mgumu sana toka tarehe moja, nilikuwa pembeni mwa kitanda alicholazwa mpenzi wangu pale Burhani hosptal. Siku kumi na nane baadaye alifariki pale muhimbili, sewahaji namba kumi.

    Siutaki ule mwaka, heri umeenda.
     
  19. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    pole mkuu, Mungu atakupatia mwingine. Namba kumi ipo kibasila siyo sewahaji.
     
Loading...