Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mwajuwa!!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ALLEX, Mar 17, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Viwanda na majengo ya zamani ambayo hayavutii tena kwenye macho ya watu huchomwa moto na fedha za wajanja huingizwa upya kupitia fedha za walipa kodi kwa kivuli cha wahindi na wachina!!!!!!!!!!!

    Ni viwanda vingapi vya wazawa vinaunguwa moto ? Hamna kwa maana hawawezi kumyang`anya itakuwa soooo.. Warahisi ni wahindi na sasa wamewaachia wachina....

    Kwa hilo basi hizi bima zinazolipa majengo haya ndani ya miezi kadhaa na wamiliki kuwa watu wengine inachosha.. Haya jana kimeunguwa moto kiwanda kingine..........
     
  2. b

    boybsema Senior Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kimeungua wapi mkuu?
     
  3. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kiwanda cha kiboko karibu na mm steel
     
Loading...