Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, mubunge ananguvu kwa askari wa jimbo lale?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Sep 21, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Hi wana JF.
    Taarifa nilizozipata toka Mwanza na mikoa ya jirani na Tabora, makamanda wa mikoa hiyo walipeleaka askari kuwa katika hali ya utayari wa kuhakikisha CCM inashinda kwa namna yoyoye ile.

    Kwa mkoa wa Mwanza, gari lililopelekwa Mwanza na waziri masha enzi hizo la maji a kuwasha na askari baadhi wa FFU, liko huko Igunga.

    swali langu hapa ni, askari waliotokea Mwanza, mbunge wao WENJE, ana uwezo wa kuongea nao na kubadilishana mawazo? wote wako chini ya usimamizi wake.

    Na je, anaweza pia kwenda kulitembelea gari hilo la maji ya kuwasha linalomilikiwa na serikali kupitia jimbo lake la uchaguzi?

    tufahamishane kuhusu hili.
     
Loading...