Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mtoto anaweza kuwa chanzo cha kupunguza kasi ya mapenzi kati ya wapendanao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prime Dynamics, Mar 21, 2011.

  1. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtoto ni baraka katika familia husika lakini pia anaweza (mtoto) kuwa chanzo cha kupunguza kasi ya mapenzi kati ya wanandoa. Hali hii huanza baada ya mwanamke kubeba mamba, kwavile mara nyingi huwa na hali ya kuchagua vitu au anachotaka tofauti na mwanzo wa mausiano.
    Mtoto akipatikana huja na maitaji yake amabayo yana’ffect energy level ya mwanamke, kamavile kuamka usiku mara kwa mara kumhudumia mtoto, kama vile kumbadilisha ngua nk. Hali kama hii hubadili nguvu za mwanamke ndani ya nyumba na inakua ngumu kua’ttentive kama mwanzo wa mapenzi. Hali huwa mbaya zaidi kama mwanamke hana msichana wa kumsadia kazi za nyumbani. Na pia mtoto huja na financial implications abazo huondoa au kupunguza ile hali ya kwenda kupata chakula cha jioni sehemu (out for dinner) au kuletewa zawadi kama hapo mwanzo wa mausiano.
    Mimi nadhani hapo ndio hitilafu ya mapenzi inapoanzia kwa wapendanao.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Namimi napita kama hao 16 walivyofanya
     
  3. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kali!
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehheh,,, kumbe wenda wapi vile..kwa babu loliondo eehh?? kamuulize et mtoto afilisisha mapenzi ya baba na mama... ??
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........inawezekana kuna ukweli ndani yake, mtoto anaweza kufanya mama kuwa busy kiasi kwamba unasahau kwamba kuna mume naye anahitaji huduma. Halafu kuna ule upendo mama anaupata kutoka kwa mtoto......yaani unaona mtoto ndio kila kitu kwako, mawazo yote yanaenda kwa mtoto.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmhh nawewe nae huoni kama hiyo ni typing error tu. Alimaanisha mimba
     
  7. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haiwezi kupunguza mapenzi ikiwa na wewe baba utakua jirani na mtoto sometimes unamwambia mama lala tu acha nimbadilishe nepi kama analia unambembeleza mpaka analala unless anataka kunyonya ndio unamwamsha mama yaani ukimsaidia saidia vijikazi vya mtoto wala haiwezi kupunguza mapenzi zaidi mapenzi yataongezeka. Kuna wababa wengine mtoto akikojoa tu utamsikia we mama nanihilu mwanao ashanikojolea bwana njoo umchukue au akilia tu kidogo baba hafanyi jitihada zozote za kumbembeleza mtoto matokeo yake hata kamam anapika anamwita aje achukue mtoto ukifanya hivyo lazima mapenzi yapungue
     
  8. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hasa huyo mume akiwa amefanywa MTOTO - FIRST BORN - NA MKEWE - akija mtoto halisi anajisikia hatendewi haki - anakwenda kutafuta MAMA wa nje badala ya MKEWE

    WANANDOA - MAISHA YANAKUWA KAMA YANAVYOPELEKWA - ILA JAMANI WABABA - CHANGE IS NEEDED ..........utoto huo hadi lini???? MTOTO KWENYE FAMILIA ANALELEWA NA WOTE - KUAMKA USIKU ANAPOLIA ETC. SI KUPEANA COMPANY JAMANI????? NDOA SIO JARIBU LA MWANAMKE ILA NI RAHA KWA WOTE

    ni mawazo yangu
    :angry::angry::angry::angry::angry:
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    i:amen:
     
Loading...