Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mtaani kwenu haya mambo yapo?kwa mara ya kwanza inanishangaza!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mao ze dong, Oct 6, 2012.

  1. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa mara ya kwanza kutembelea dar nikitokea Arusha baadh ya mambo yalinishangaza pale mwenyeji wangu alipokuwa akinielezea mambo ya waswahili
    1.Et weng wanapenda kuonekana wamekula ubwabwa(wali)kila siku jioni kumbe hawajala.Eti mtu ananunua mchele kilo anauweka ndani kila siku jioni anasimama mlangoni kuupepeta lakini ndani anapika ugali,hii ilinishangaza nikajiuliza kwani kula ubwabwa ndo kipimo kwamba una pesa?

    2.jamaa kaendelea kunipa nyingine,eti mtu ataokota maganda ya mayai usiku kwenye vibanda vya kukaangia chips pamoja na mabox ya maziwa na kila siku asubuh anakua anatupa hayo maganda na mabox ya maziwa nje iliaonekane amekunywa chai ya maziwa na mayai kumbe ndani wanakula mihogo au vitumbua

    3.eti mtu kama amealikwa kwenye sherehe kubwa kama Arusi anaazima kuanzia kiatu,gauni/suruali,hereni,mikufu,wigi etc hapa pia nilibak nikishangaa

    je ni kweli mitaa ming ya uswahilini dar wanaivi vitabia?by the way sijawah experience maisha ya namna hii sehemu niliyolelewa though nimekulia maisha ya kawaida.hebu tupieni mengine
     
  2. s

    souvenir Senior Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahhaaa
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Uko ndani kwako unakaanga dagaa kauzu lako, wachukua maganda ya vitunguu na kuyatia jikoni mwee..!! majirani wataumiaje?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Hahahaha
     
  5. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    ngoja nipite sijawahi kuonahayo
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Uswazi bwana kuna vituko kweli
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    mbona hayo ya kawaida tu uswazi.......
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Njoo mitaa ya kwetu buguruni madenge utaona!
     
  9. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    duh,unayapata sana haya mambo,au na wewe mmojawapo? Joking
     
  10. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    alafu mtu anayefanya haya mambo majirani wakimshtukia inakuaje?anaacha au
     
  11. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    duh kwangu yalikua si ya kawaida coz sijawai ona
     
  12. T

    The_Analyst JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu kwani wewe unakaa wapi?
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Tembelea uswazi wa Kipare...samaki anachemshwa kila siku, mchuzi unaopatikana unatumika samaki anaanikwa tena juani kwa matumizi ya siku za usoni.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapo No 2 , mbona mihogo ni bora kwenye mwili kuliko vitumbua?
    Nway inahitaji ufahamu .
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1: kweli uswahili ni noma
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Uanashangaa hayo..?? Mtu anakunywa uji bila sukari halafu anatoka anaenda kijiwenini na toothpick na stori kibao,jamani hizi nyama zimenichosha..
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Yaani haiwezekani ukawa zombii hivyo! Huhitaji kuishi kila maisha ili uyaongelee, mengine una-observe tu na kujua imekaa kaaje. Mbona tunaongelea habari za.dunia nzima japo hatujafika?
    Huku kwetu unamuona mmama amechafuka migold kila kona, anatokea nyumba ya matope na ameipangisha. Na anakula ugali tembele daily. Mtu haulizwi umekula nini, anaulizwa umevaa nini.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Eh,nilidhani najua maisha kumbe bado mi ni Dogo..
     
  19. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mianzini-arusha
     
  20. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    this is too much
     
Loading...