Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, mtaala wa vyuo vikuu tanzania ni centralized au decentralized?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Elai, Nov 5, 2011.

  1. E

    Elai Senior Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    In the whole process of designing and development. Ninaomba mchanganuo wenu wana JF. Ahsante
     
  2. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sijakuelewa ndugu sijui waweza kuweka vizuri swala lako kama hutajali please?
     
  3. E

    Elai Senior Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    In the process of designing
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona sikuelewi vizuri bosi? unauliza kuwa mtaala wa vyuo vikuu tz ni centr or decentr?. kama ni hivyo mi najua kuwa ni decentr..
     
Loading...