Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je msemo 'Maneno matupu hayavunji mfupa' nikikwazo katika siasa na maendeleo Ya mtanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ame, Dec 27, 2011.

  1. A

    Ame JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Kuna methali inayosema 'maneno matupu hayavunji mfupa'; ambayo mara nyingi yamesikika yakitamkwa kuoanisha kauli za wanasiasa watanzania. Je unadhani msemo huu umechangia wanasiasa wa Tanzania katika kutamka wasiyoyamaanisha na kufanya wasiyo ya tamka? Ninatamani kujua kama msemo huu upo katika tamaduni za watu wengine duniani, maana na amini kwa upande wangu wanasiasa ambao mara nyingi silaha ama nyenzo yao kubwa ya kufanya kazi ni maneno/sera kama wamekulia katika makuzi haya yakuamini maneno hayana nguvu ya kubadili chochote basi inawezekana hapo ndipo tatizo letu linapoanzia katika siasa zetu ambazo haziwezi kwenda tofauti na utamaduni wetu.
     
Loading...