Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mpangaji ana haki?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Smarter, Mar 21, 2012.

  1. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1. Je kuna grace period ya muda gani mpangaji anaruhusiwa kisheria kukaa kwa mwenye nyumba baada ya mkataba
    kuisha? wakati akitafuta nyumba?

    2. Je ni haki kudai resit ya malipo ya kodi, na kuhakikisha mwenye nyumba amelipa 10% ya mapato kwa TRA?


    3. Sheria ipi inalinda mwenye nyumba na Mpangaji. mwenye nayio naomba anitumie.

    Asanteni
     
  2. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inategemea na aina ya mkataba ambao mliingia katika swala la kupangisha as swala la yy kusubiria lipo kwenye utoaji wa notice
     
Loading...