Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mnafahamu kuwa kikwazo kikubwa cha maisha ni wanawake??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 12, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Katika pitapita yangu nimekuja kugundua matatizo yote ya maisha wanao sababisha ni wanawake!!Kwani wanawake bila ya kujalisha aliyeolewa na ambaye ajaolewa wote ndiyo wanaosababisha ugumu wa maisha,na kusababisha kushuka kwa uchumi wa nchii kwani wao ndiyo wamesababisha matatizo yote yaliyoko hapa nchini!!!Hata mafisadi wamekamatwa na wanawake hadi kusababisha nchii kuwa ombaomba!Hivyo hata sikuyawanawake dunianihaina tija kama wao wanasema penye maendeleo mwanamke yupo nyumayake je kwa nini tuwe masikini nawao wapo???
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unapiga msafara wa rais mawe?
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vigezo HAI ni vipi ulivyotumia mkuu?
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona unawalaumu wakat ndio wanasababisha tufanye kaz kwa bidii tunapata mshko wk end tunawapalekea!
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kakakiiza

    Hivi unafahamu kwamba bila wanawake hata wewe usingeweza kuandika hii sredi???
    Hivi unafahamu bila wanawake hakuna kiumbe kitakachoitwa MWANAUME??
    Hivi kweli unathubutu kumwambia mama yako mzazi kwamba kukulea kwake tumboni miezi 9, akunyonyeshe, akutunze, akulinde, akupeleke hospitali kila ukiumwa yote hayo ni kukuletea matatizo maisha yako???

    Kakakiiza

    Kweli unaweza ukamtukana mama yako mzazi matusi ya nguoni namna hii??
    Kweli unaweza ukamfananisha mama ako na fisadi RA????
    Kweli wewe unaetamka haya maneno umezaliwa na mwanmke??? Au mwenzetu ulizaliwa na kiumbe tofauti???
    Kweli unathubutu kumtukana hadi Muumba wako na kuidharau kazi yake aliyoifanya kuumba mwanamke???

    Ndugu, kesho ni Jumapili, siku takatifu kwa wakristo duniani, nenda katubu kabla hujawa KichaaKiiza
    Na uwaombe Mods waifute hii sredi yako haraka hapa MMU
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280

    Naona itakuwa ni vizuri sana ukafanya pita pita yako nyingine ambayo itakupa picha halisi ya matatizo ya maisha badala ya hii uliyokuja nayo ambayo haina ukweli wowote.
     
  7. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi ndio anachozungumzia
     
  8. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nimeshituka kweli labda kwa kuwa mie mgeni hapa.

    Bila sisi usingekuwepo hapa duniani pamoja na dharau zako.

    Tutaendelea kukuombea kwa Mungu hapo kesho
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    CPU you deserve this.

    Sina cha kuongeza umemaliza

    The Following 3 Users Say Thank You to CPU For This Useful Post:

    Dena Amsi (Today), Fanta Face (Today), muhosni (Today) ​
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    You deserve this BAK

    The Following User Says Thank You to Bubu Ataka Kusema For This Useful Post:

    Dena Amsi (Today) ​
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    KK kwa hili umenikwaza sana leo
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    asante sana mkuu kwa kutujilisha hilo kumbe mafisadi ni rimoti control tu wake zao ndio wanaopanga mipango yote maana mie nilikuwa sijui
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    Una haki ya kukwazika DA. Katika ile list ya mafisadi iliyotolewa na CHADEMA hakukuwa na jina hata moja la mwanamke. Katika majina ya waliotuingiza kwenye mkenge wa Kagoda, Meremeta, Rada, ununuzi wa ndege ya Rais, helicopters na magari ya jeshi, mikataba feki ya uchimbaji wa madini yetu, TRL n.k. katika wale wahusika walioudanganya Ulimwengu kwamba Saddam alikuwa na silaha za maangamizi (WMD) na "We know where they are" pia hakukuwa na jina la mwanamke, lakini ushahidi huu wote bado watu wanaona matatizo yote ndani ya nchi yetu na labda duniani kote yakiwemo ya kuanguka kwa uchumi eti yanasabababishwa na Wanawake! Mtatafute mengine ya kuwabebesha/kuwalaumu Wanawake lakini siyo hili.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    sina cha kukupa mamaa ah mama zaidi ya shukurani mamamaaa. dah siamini km mtu unaweza dharau hata mama yako kiasi hiki. mama anavyohangaika kukutunza namna hiyooo toka day one mpaka leo ndo waja sema mwanamke ni kikwazoo duh
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,572
    Trophy Points: 280
    msiwe mnaingia jf mkiwa mmeshakunywa mataputapu.....

    upuuzi mtupu......

    this world means nothin without womens..............
     
  16. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wewe hujaona matatizo aliyopata Adam kwa Eva na Mungu akampa adhabu ya kwa jasho utakula....Samsoni alipofuliwa macho kwa ajili ya Delila hujajuaga tu....Ayubu aliambiwa si umkufuru huyo Mungu ukafe hilo nalo ulilijua kaka......Yesu alimwambia mama yake tuna nini mimi nawe maana wakati wangu bado alipomwambia atengeneze mvinyo[wine] wewe hukuwepo siku ile kaka Mtume muhammad s.a.w aliambiwa na mke wake mmoja aifanye asali kuwa haramu hilo nalo unalo eti kwakuwa yeye haipendi tu?.......n.k

    Hayo tisa kumi kura zote za CCM ni zao na kwakuwa wanamume ni wachache kwanini wasituharibie maendeleo.

    '' wamenizaa lakini hainizuii nisiwaambie ukweli''....Let me leave with it because I was born with it and not without,how should I leave it?
     
  17. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kimoja ni kuichagua CCM
     
  18. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    NAMSAIDIA NI ....Kuichagua CCM
     
  19. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    KAKA KIIZA USIOGOPE....toba ni siri kati ya anayetubu na anayetoa msamaha{MUNGU} na huyo huyo ndiyo aliyemwumba kwanza adam mwanaume na kisha eva mwanamke na mwanamke ametoka kwa mwanamume na siyo mwanamume ametoka kwa mwanamke au una badili kanuni ya creation of GOD.....Na ukirejea hapo kwenye reds watu na wakristo wote duniani wanajua hivyo......mnabeba tu biblia na kuvaa vimini muwe mnazisoma.



    ''Mungu kazi yake si kuwapa watu vichaa na kama anatoa hayo...basi kwa wasiojua neno lake'';....I was born in this way,how can I change it?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kumwaga pumba...umeambiwa ni wanawake wote au wanawake tu waliofanya hivyo??Uzumbukuku wanaofanya viongozi wenu unasabishwa vipi na wanawake??Haya kama mnatuona sisi ndo matatizo hamieni sehemu isiyo na wanawake mkafanikishe mambo yenu huko!ALAFU ACHA KUINGIZA UDINI HAPA VIMINI NI BIBLIA VINAHUSIANA VIPI NA UZUSHI WENU??!
     
Loading...