Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Mmiliki wa Lake Oil ni nani?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by kagamba kadogo, Aug 9, 2011.

  1. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kwamba Riz-one anamiliki vituo vya mafuta vya Lake oil. Anashirikiana na jamaa mmoja ambaye alikuwa bosi wake na waziri aliyeshindwa uchaguzi 2010.

    Kumbe ndio maana jamaa wana jeuri ehhhh. Du hata JK ana tenda ya kusupply mafuta serikali ya Burundi ndo maana mama alikuja kumsalimia mshirika wa mumewe (nkurunziiza) hivi majuzi....
     
  2. G

    Ginila Nyeura Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ndo maana baba yake hajishughulishi na kufufua reli ya kati, ili biashara ifanyike. Maana siku hizi, biashara za wakulu wa hano ni vituo vya mafuta na usafirishaji.
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizo ni taarifa sahihi kabisa. Kuna data tunazikamilisha tutazimwaga humu wakati wowote kuonyesha ufisadi wa huyo dogo akishirikiana na baba yake. Stay tuned.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Malori karibu mia mbili ya asas yanayokwenda congo na zambia ni ya ridwan akishirikiana na waarabu waitwao asas wa Iringa
    nawakilisha
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo sio tetesi ni proove mkuu
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    c nasikia lake oil ndo wanatends ya kujaza mafuta magari ya ikulu? I think kuna ukweli ndani yake c hivihivi tu
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu fanya hima mzikamilishe na kuzileta mapema (you need to strike the Iron when its still hot).., sababu mkija kuzileta miaka 10 kuanzia sasa hazitamsaidia mtu na zitakuwa ni kama ngonjera
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ndio maana baba yake kakaa kimya sakata la ukosefu wa mafuta
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mhaya mmoja kawachana live bungeni kuwa kila kiongozi anamiliki kampuni.
    yaani nyerere akifufuka anakufa tena kwa bp.
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    hii nchi ni noma. HUYO NDO PRINCE MWANA WA MFALUME. NDO ISHU ZA KIUJANJA UJANJA HIZO.
    ILA I HOPE IPO SIKU ISIYO KUWA NA JINA. KULE TUNISIA FAMILIA YA RAISI ALIYEONDOSWA MADARAKANI IMEHUKUMIWA MIAKA 30 KWA UFISADI. SO HATA HUKU IPO DAY
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkuu tukisema tusubiri hiyo siku wanazidi kutuharibia nchi yetu
    huyu kikwete na mtoto wake hawawezi kufanya mambo wanayotaka,hii ni nchi yetu wote,kuhusu malori tuna ushahidi wa kutosha
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tafadhali mkubwa fanyeni hima mkamilishe utafiti muweke ukweli hadharani, BADO MDA KIDOGO SN WATZ TUTACHUKUA MAAMUZ MAGUMU
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii sikusikia lakini huenda ndio likawa NENO la wiki..., duh unaweza ukaweka kwa urefu ni nini alisema
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
     
  15. S

    SON OF DAVID Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndo ukweli hizo tetesi zimeanza muda mrefu. Hata ukiongea na wafanyakazi wa lake oil utapata ukweli huo
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Isije ikawa kama yale ya Shimbo.
     
  17. N

    Ndoano Senior Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tufahamishe vizuri maana hatuelewi mara asas mara lake oil yupi hasa ndo mastermind
     
  18. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwanini isiwe kesho!!!!!!!
     
  19. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio tetesi ni ukweli mtupu, huku shy lakeoil walipata kiwanja cha kuweka kituo chao mahali ambapo kisheria haparuhusiwi kuwa na kituo cha mafuta. Wao hawajagoma kushusha bei na wanauza mafuta kama kawaida.
     
  20. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tunataka mafuta tukaendelee kubangaiza, wanataka ionekane issue ya mafuta haiwezi kuwa regulated ili watunyonye vizuri, yule jamaa kawapa 24 hrs notice serikali waombe radhi masebu anakuja na vi tamko.

    Hivi yule jamaa enzi za Nyerere aliyesema ameiweka serikali mfukoni na huyu anaetoa onyo tena na notice fupi ya masaa 24 akitaka serikali maana yake mkuu wake ni Rais inakuwajekuwaje mi mwenzenu mbona sielewi?

    Nyerere hivi alifanyaje tena. ni madhara gani au faida gani alizozipata baada ya kumtimua yule jamaa kiasi cha kuwatisha viongozi wetu wa sasa?
     
Loading...