Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mmesikia kuhusu MATOPONI Network?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msindima, Apr 2, 2009.

  1. M

    Msindima JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habarini wadau wa JF,je mmewahi kusikia kuhusu Matoponi network?
    Hii ni kampuni imeanzishwa hapa Arusha,wanavyodai waanzilishi ni kwamba ukitaka kujiunga u have to buy a form kwa shs 5000,then in that form u will find three people,wa kwanza atakua step 1,namwingine step 2,na watatu atakua step 3,baada ya kupata hiyo form utakwenda bank na kumwekea pesa aliyepo top position (step 1) utamwekea shs 20000 na 20000 nyingine utaweka katika account ya hao Matoponi network,then utatengenezewa form zako tano nawe itabidi utafute watu wengine watano ili uwauzie na wakaweke pesa kwenye account za watu ambao wamewakuta wako top position kwa madai yao ukifanikiwa kuuza form zote utapata shs 2,500,000,sijaelewa kuhusu haka kamchezo
    naomba mwenye data atuwekee tupate kuelewa zaidi.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Hii ni ile ile micheozo ya pyramid scheme, ni upatu kama dollar jet. wakwanza wanapata, wa mwisho wanaliwa. ni ya kuogopa kama ukoma!.
     
  3. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    heheheh,hiyo kali,,,,,,watu wanapenda dezo kwelikweli,easy money business
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huo mchezo kama ndiyo umeanza let say hauna zaidi ya mwezi jaribu kufuatilia then jiunge, michezo hii ya upatu huwa wanafaidika watu wa mwanzo....ila kama una zaidi ya miezi mitatu kaa mkao wakuliwa.
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Best ungejaribu kuingia ili utupatie uzoefu ili tuzidi kucheka....
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu huo, kaa nao mbali kabisa unaweza kuja lia
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii yote ni matokeo ya umaskini wa WaTZ,ni sawa na DECI ni wizi mtupu.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji kitu kama "Security and Exchange Commission" ku- regulate hivi vitu, yaani mtu anatangaza Pyramid scheme bila kificho kabisa.
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huu ndio UTAPELI ambao BOT wanapaswa KUUZIMA mara moja, si haya ya DECI!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    NDUGU TAFADHALI EPUKA HAYO MADUDU YA PESA ZA HARAKA..... Hata kwa Mungu tumekatazwa
     
  11. 911

    911 JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mwaka 2007 kulikuwa na FAIDA Investiment,ilikuwa kama hii ila yenyewe ilikuwa na watu wanne kwenye fomu na watano ilikuwa ni kampuni yenyewe.Kiwango chao ilikuwa ni shs 10elfu kwa kila mmoja.So ililazimika kudeposit tsh 50elf.Walikuwa wanakupa kadi ukishadeposit ksha unaendelea kuzisambaza.Ilishtukiwa na CRDB bank ile ambao ndo walikuwa banker wao.Ilipovunjika watu wengi(hasa wanavyuo vya elimu ya juu) walibaki na kadi zao mikononi na jamaa wakatokomea.
     
    Last edited: Apr 9, 2009
  12. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Matoponi network!!! hii ni upatu full stop... kama kuna asiyejua upatu, aangalie similarities na upatu uliofungwa mwaka 1994 pale posta ya zamani ....baada ya hapo ujajua nini maana ya kuuza form hizo..
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Naona hawa hawajafanya hata effort yoyote ya kuficha kuwa ni Pyramid Scheme, hehe! Angalau DECI wanawadangaya watu kwa "Mbegu" na "Mavuno" na "Siri za Kibiashara".
     
  14. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    You are right 911, Huo mchezo wa UPATU kama wengi walivyosema wanaofaidika ni watu wa kwanza , baadaya ya hapo utasikia hooo Polisi wamewakamata wahusika, ukienda ofisi zimefungwa , ukitaka kudai pesa zako humwoni wa kumdai kwani mara zote huwa wahusika hawana mahali maalum wanapopatikana.

    Mwaka 1994 wengi waliokuwa pale Chuo kikuu cha Dar e s salaam mtakumbuka ulikuwepo huo mchezo na tulikuwa tunatuma pesa kwenye Money Order ilikuwa siyo nyingi mia tano tu, lakini by that time it was much. Ulikuja ukafungwa na Polisi kwa minajiri ya kuwa mchezo wa kitapeli, na pesa zetu hazijarudishwa hadi leo. Mwaka juzi 2007 nimeona tena Dar mchezo huo wakiita FAIDIKA, nikaamua kufanya uchunguzi nikakuta ni kama ule ule wa zamani, na nimekutana na watu wengi wanacheza na wameweka pesa zao, Nikajaribu kuwa tahadharisha lakini sikio la kufa ........ Wiki iliyofuata Polisi wanatangaza kuwakama wahusika na kuwaweka ndani, mara wengine wamekimbia. Lakini pesa za watu hazijarudi hadi leo!!!!

    Na sasa kuna mchezo mwingine unaitwa PUFDEA ofisi zao zipo pale Manzese Tip Top wanajitangaza kwenye vyombo vyote vya redio kuwa wanasaidia kutoa mikopo isiyo na riba na kutoa misaada ya pesa za kujenga shule, na kutoa ajira. Nimefanya juhudi za kufika na kuongea nao, inaonekana kama jamii ya Upatu kwani ukifika pale unaambiwa kwanza nunua FORM ( 2000) single page, Pili utalipa kiingilio 300,000/- then kama ni mwanafunzi atasaidiwa kusoma hadi chuo kikuu. Nikauliza kama kuna watu wameanza waliniambia wanasubiri wawe wengi, thata was last year 2008 by August. Nimekwenda tena last month baada ya kusikia bado wanaendelea kutangaza, wanazidi kufungua branches mikoani na kukusanya pesa za watu, but No one ameshapewa hizo pesa.

    Mikoani wanawambia wananchi wanawasomesha kwa wiki mbili , then wanawapa ajira za kuelimisha wengine wajiunge, na wanawambia ili wasome hiyo course ya wiki mbili walipe ada ya 540,000/=

    Kama kuna aliyepata kufaidika naomba atuambie hapa ili tumwulize maswali ya msingi.


    SWALI HAPA: Kwa nini vyombo vya dola vinaanza kufuatilia baada ya watu kuibiwa """1!!!!!! na kwa nini wakati mchezo unaanza tu wasifuatilie?? Au kun wakubwa wapo behind ?? . Najua if you are an intellegent people trained to do so, You MUST be aware of what is going on katika society zetu. Na kwa kuwa tunaishi nao hawa watu ni dhahiri wanajua haya.
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wizi mtupu!
     
  16. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Majina yenyewe yameniacha hoi: MATOPONI???? PUFDEA???
     
Loading...