Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,mmeiona hii ya NTC huko Libya?

Discussion in 'International Forum' started by trachomatis, Oct 27, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    NTC katika mambo ya mwanzo waliyofanya,ni kuADOPT SHARIA LAW!
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa mbona sijaona chochote?
    Mbona unakua kama reporter wa magazeti ya udaku?
     
Loading...