Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mishahara mipya kwa wafanyakazi imeishaanza kulipwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boramaisha, Sep 24, 2010.

  1. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Tulitangaziwa ongezeko la mishahara ya wafanyakazi. Lakini habari zilizopo ni kwamba mishahara hiyo mipya wala haijaanza kulipwa na wafanyakazi hawajaambiwa ni lini itaanza kulipwa. Je, huo ni muendelezo wa usanii wa Serikali na CCM yenyewe?
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mishahara ni resource si kutamka tu.Kashehe utekerezaji wake, wataweza??? KWANI vyanzo vya mapato vimeongezeka??? hapo ndipo the difference is made btween Dr.Slaa na JK. Dr.sLAA anaongelea kuongeza mishahara sambamba na kuongezeka kwa vyanzo vipya vya mapato kama vile kulipiwa kodi mafuta yanayotumika migodini na pia kufufua viwanda kama Gen.tyres ambapo kampuni za madini zitatumia matairi ya ndani.

    Yaanii wewe acha tu somo la Dr.SLAA LIMEELEWEKA SANA
    tunasubiri kupiga kura tu kwa hakika huyu jamaa anaweza kuibuka na 76% za mtandaoni kama wizi haupo kwani somo lake limeeleweka na ni TANGIBLE
    nAWASILISHA
     
  3. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna rafiki yangu wizara ya mambo ya ndani alisema mishahara hiyo walishalipwa tangu july 28,kwa masharti kwamba wasiseme ingawa uzalendo ulimshinda akasema
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali inatakiwa kuwa na vision.Vitu wanavyodai haviwezekani mpaka lini?Give us time frame.Hiyo niserikali kipofu.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mishahara itapanda uchaguzi ukipita....
     
  6. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sababu ya kuuliza swali hilo ni taarifa niliyoipata kutoka kwa mfanyakazi mmoja wa Serikali kwamba mishahara hiyo bado haijalipwa na hawajui watalipwa lini. Namwamini mtoa taarifa hii kwa sababu Serikali imefuta baadhi ya mambo ikiwemo SHIMIWI kukiwa na wasiwasi kwamba fedha nyingi za Serikali zimeingizwa kwenye shughuli za uchaguzi.
     
  7. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nawashauri wafanyakazi wa serikali, Kama mishaara imeongezwa, ni haki yao, hivyo wapokee lakini kura kwa DR.SLAA
     
  8. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Usanii mtupu. CHANGE, Yes we can!!!! Vote for SLAA 2010.
     
Loading...