Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je michuano ya Super 8 ni mradi?

Discussion in 'Sports' started by Kimbori, Aug 7, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikifuatilia hii michuano, imekuwa na kizungumkuti sana. Imeletwa bila mipango thabiti kwani timu zimekosa viwanja kama uwanja wa Sheikh Amri Abeid (Arusha), uwanja upi utumike kati ya Azam Complex au wa Taifa, kuna 'taarifa' ya kwamba ZFF inataka kijiondoa kwa kuwa haikushirikishwa wala haipati mapato n.k
    JE TFF IMECHULIA FEDHA ZA ACB KAMA MRADI WA KUANZISHA LIGI?
     
Loading...