Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mheshimiwa chenge angemuua lidhiwani pekeake angefungwa mwaka mmoja na nusu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kituro, Jan 4, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu katika jf. Tulishaiona kesi ya chenge kuwa alihukumiwa kifungo cha miaka mitatu au kulipa 700,000/=
    je huyu mheshimiwa angekuwa amemuua mh. Lidhiwani adhabu ingekuwa ni nusu ya ile aliyopewa au ndo adhabu inategemea na thamani ya mtu aliyegongwa?.
     
Loading...