Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mgomo wa walimu unaweza kuwa faida kwetu tusiokuwa na ajira kipindi hiki cha sensa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pettymarcel, Jul 31, 2012.

  1. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Samahan wakuu mimi ni muhanga wa ajira hapa nchini na jana nimesikia tichaz wamegoma je wamegoma mpaka kuhesabu watu ili sisi tusio na ajira tujue kama tutapata japo kanafasi maana matichaz ndo walipewa first peority sasa vipi inakuwaje? Nawakilisha
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Kweli hebu wakuu mtujuze hata mm nina Cheti cha Grade 'A' Marangu TTC mwaka ..... je wizara ya Elimu naruhusiwa kufundisha somo la kiingereza au lolote nikapata huo mshahara maana sina kazi, na katika Sensa tunaruhusiwa?
    Kuvuja kwa Pakacha nafuu ya ...............
     
  3. C

    Choi Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Njaa itakuua ndugu yangu.yaani wewe hicho wanachodai wenzio hakikugusi.?
     
  4. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wee ukisema cha nini wenzio wanajiuliza watakipata lini!!
     
  5. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 964
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Walimu wamegomea kazi zao tu za kufundisha na mitihani. Sensa haihusiki maana inasimamiwa na Idara nyingine ya serikali na tayari Ofisi ya Takwimu imewaajiri takriban walimu wote waliogoma! Usilalie mlango wazi bahati ya mwenzio bro!
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli tumeumbwa tofauti!mpigie kawambwa.
     
  7. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Ebwana sina ajira kama wameamua kugoma kwa shibe yao na mimi nina njaa ata uji wa chumvi sina hili kwangu kama zali la mental tu tena wamegoma wakat ambao nina njaa balaa
     
  8. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Kweli tumeumbwa tofauti.. Wenye njaa na wenye shibe. Wenye ajira na wasio kuwa na ajira so hatuwez kuwa sawa wewe ukisema cha nini mwenzako kama mimi nasema nitakipata lini
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yah,nimekubali and nikupa mbadala.just call kawambwa.
     
  10. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Mabadiliko yanaweza kufanyika wakati wowote hii ndo tanzania bana si umeona walichoambulia wauguzi ebo
     
  11. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Umeona mkuu watu hatuna ajira wengine wanachezea ajira badala ya kuchezea mishahara yao
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kama mwalimu anahesabu vizuri hata akigoma bado ataendelea kuhesabu vizuri!!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ama kweli kufa kufaana. Ila ukiingia kwenye ajira wewe miezi mitatu tu inatosha kuku_frustrate
     
  14. U

    Ukundi Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamesema zoez la sensa halitahusika na mgomo
     
Loading...