Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mfumo wa hewa una usalama hapa!

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Jun 15, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana jf hofu yangu ni swala la mtu kupata makoozi tena mazito mara kwa mara! Swali langu kwani makoozi haya yanatoka wapi au yameingiliana na mfumo wa kamasi? Au kifua kimekufa hivyo kinaproduce dead cell? Kama ni tb hamna homa za usiku wala kukooa kwa presha isipokuwa ni hili swala la makoozi! Msaada wa mawazo wajumbe!
     
Loading...