Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Mbunge Shibuda alikuwa wapi wakati makamanda wetu wengine wakiwa katika harakati za ukombozi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Soki, Apr 2, 2012.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sikumsikia kabisa Arumeru East. Je alikuwa na makamanda wetu katika kampeni za udiwani? Wakati tunafurahia ushindi bado kuna mambo muhimu ya kujiuliza ili kuimarisha Vuguvugu hili la Mabadiliko! Najua kuna watu mnaweza kutupa ufafanuzi wa hili
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa tatizo haeleweki, inaonekana yuko mguu mmoja nje mwingine ndani! acha aendelee kuwa mtazamaji!
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Alikuwa chimwaga akikamilisha kujaza form ya kurudi kwa akina Makamba!
     
  4. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kwa mwenendo wake wala sishangai kwa kutokuwepo kwake. Hana msaada wowote kwa M4C
     
  5. m

    massai JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yupo katika kukiimarisha kile chama chao kipya,mbona tulisha mtosa longtime huyo bwana mipasho...." chadema hatutaki wanafiki waongo,mamluki na yeyote atakaekwenda tofauti na misingi na kanuni za chama.tukikubaliana hapana tunakua tunamaanisha hivyo wote,ukileta zako za kuleta tunakupa chafu wala hatukusubiri kukupotezea muda na wala wewe kutupotezea muda.angalia selasini yuko wapi nae,alileta mambo yake ya k.i.s.e....ge tukamuweka pending .chadema tuna inteligensia ya ukweli na uhakika,sio ya kinafiki kama magamba.ukileta zako hatukukopeshi wala kukuchelewesha.chadema alwayz is people power.bora ukimwi kuliko chadema na shibuda.
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Akoonae, Selasini- walikuwepo?
     
  7. K

    Kaseisi Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chama chenye nguvu hakiwezi kabisa kuhangaika wala kutikishwa na mtu mmoja tu, hususan hawa wanaijiunga kwa kuimarisha 'nguvu ya umma'. Ukiona mtu mmoja anakisumbua sana chama ujue chama hicho hakiko imara
     
  8. S

    Soki JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Watu wa aina hii ni hatari mno kwenye taasisi yoyote ile. wanatakiwa kudhibitiwa mapema kabla hawajasababisha madhara
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Anajiandaa maswa kwenda dom kufuatilia ujira wa mwia.SIMSHANGAI
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Drogba wa siasa za Tanzania...alikuwa anauota urais
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Shibuda ni mtalii tu Chadema , muda ukifika itabidi arudi alikotoka kwani sidhani kama atahitajika tena chadema pengine yeye na aliyemleta waanzishe chama chao na wote wagombee urais!!
     
  12. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    2015 Hawezi kupitishwa na m4c kugombea Maswa. ahamie ADC maana rangi za bendera zinafana kidogo japo malengo tofauti
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Samahani...
    Hivi Shibuda ni mizizi gani?
     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    sijui kapeleka wapi tumbo lake,minyoo aliyotoka nayo c.c.m inamsumbua hana kukaa cdm maana huku mwiha na mipasho marufuk
     
  15. m

    mbagasa Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikata tamaa akijua kwamba magamba yatabebwa tena arumeru kama ilivyokuwa igunga,kumbe hata kubebwa tu haya bebeki.
     
  16. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa ni bonge la snich kwa kifup hatumuhitaj kwa vyovyote vile. Tunataka watu wenye hoja na sio mipasho.
     
  17. a

    akelu kungisi Senior Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri ni kuwa sasa amegundua kuwa kila Mtanzania anajua kuwa ni tycoon wa siasa. CDM haiigiliki ovyo kama ambavyo NCCR ilivyoingiliwa na vibaraka! Lile lilikuwa somo tosha sana kwa vyama vya siasa! Shibuda ni kibaraka wa kuogopwa kama ukoma! Good enough Watanzania wamemjua na mikelele yake ya mipasho ya ufitini
     
  18. nyasaland

    nyasaland Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni bora SHIBUDA ambaye alikuwa kimya kuliko ZITTO KABWE ambaye alikuwa busy na uraisi 2015 ili kuvuruga attention za uchaguzi ARUMERU ,hawa wote ni hatari mbaya zaidi ni huyo ZITTO ambaye ana cheo kibwa ndani ya chama
     
  19. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajameni vibaya hivyo,mwenzenu alikuwa makao makuu akilinda ofisi kwani mnadhani nani aliachwa kulinda!
     
  20. A

    ALI KIBERENGO Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amewakimbia kwa uhuni wenu na mtaipata kisawa sawa 2015 pale Mbowe atakaposhindwa vibaya na Zitto Kabwe katika nafasai ya Kugombea Urais
     
Loading...