Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Mbunge John Shibuda alikuwa wapi wakati makamanda wetu wengine wakiwa katika harakati za ukomboz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Soki, Apr 2, 2012.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu mbunge simsikii kabisa hususan kipindi hiki ambapo makamanda wetu walikuwa katika ukombozi wa Arumeru East kutoka katika mikono dhalimu ya mafisadi, na katika chaguzi za kadhaa udiwani. Mwenye taarifa tunaomba atujuze.
     
  2. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Anaitwa mzee wa Ujira wa mwiha,Mzee wa Maposhoz,Mzee wa methali na nahau.Hakukua na Sitting allowance Arumeru mkuu.Arumeru ilikua ni kazi tu.Yule bwana CCM-CHADEMA asingeweza
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Shibuda = CCM,ameshitukiwa haalikwi majukwaani maana anaimba wimbo wa ccm!lol
     
  4. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Haikuwa lazima wabunge wote wa CHADEMA kwenda Arumeru! Wengi walibaki katika majimbo yao na wengine walikuwa katika kamati mbalimbali za bunge.
     
  5. l

    limited JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyu bwna angerudi alikotoka ingesaidia sana kuwapisha watu wengine wenye moyo wa mabadiliko ya kweli ni namvyomuona yeye ni mtu wa kutaka kupiga vijembe mjengoni na muona kama bado rangi ya kijani haijamtoka
     
  6. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakukuwa na Posho Arumeru..! ndio maana hakuibuka
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyo yuko kwenye uangalizi mahususi wa Profesa Safari na Mabere Malando, Hata lugha ya kimageuzi bado inamsumbua kidogo, msubirini anakuja mtamtamani.
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fitna tu
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Alikuwa bize kujibu nia ya Zitto kugombea urais, kwani jamaa bado naye anavizia. Mnakumbuka alivyotangaza nia alipokuwa CCM na kukiuka utaratibu wa CCM kumuachia rais aliyeanza na 5 years?
     
  10. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna wabunge wengi tu wa chadema hawakwenda kupiga kazi arumeru? Haya ni majungu tu. Kama hakuambiwa na viongozi wa chama kwenda angeenda kwa nini?
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    alikuwa ikulu anakula makombo ya nyama alizokuwa anabakisha jk,.mzee wa minuso
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kampeni za udiwani shinyanga
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado anajiuliza ni chama gani ataenda 2015 kwa sababu hii spidi ya m4c ashaiona imempwaya
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CDM wajanja, wamem-discommunicate kiaina labda atatia akili. Lakini kwa sasa mwacheni aongeze ruzuku chamani helkopta ipate kuruka!
     
  15. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Alikuwa ktk atm ya NBC dodoma. Akataka kuleta uheshimiwa kupita bila folen, akijua kila mtu anamjua,watu wamwambia apishe.
     
  16. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    anaogopa coz mlishamtangazia kibano cha kummwaga ubunge
     
  17. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekosa shukrani yule mzee. Leo sijui angekuwa anafanya nini
     
  18. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    huyu mtu nadhan kapelkwa mafunzon kuoshwa si mnajua bado ana baadhi ys sum za chama,nadhani chama makin kinazdi kumsafisha kwa hisopo kusudi mawaa ya ccm yamuishe
     
  19. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana mvuto kwa jamii huyo ujira wa mwiha
     
Loading...