Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je?, Mbona Mkapa Amekimbia Kenya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hauxtable, Jan 29, 2008.

  1. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bw.Mkapa,Rais Mstaafu wa awamu ya pili Nchini Tanzania ambaye pia ni miongoni mwa viongozi Wastaafu mashuhuri katika jopo la wapatanishi wa mgogoro wa Kisiasa unaoendelea jirani nchini Kenya,inasemekana umeomba udhuru na kuondoka nchini humo na kurejea nyumbani Tanzania maramoja kwa kile kinachosadikiwa kuwa ni lile joto la kurejea kwa Bw.Balali kutoka Nchini Marekani na ushahidi ambao utawataja wale wote waliohusika moja kwa moja na upotevu wa Mabilioni ya shilingi ya walipa kodi.
    ikumbukwe kuwa Bw.mkapa alikuwa Bosi wa Bw.Balali kwa wakati huo.
     
Loading...