Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Mawaziri Wetu ni Watumishi wa Umma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabi Sanda, Jan 15, 2010.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam Wana JF,

    Hivi Mawaziri wetu sio Watumishi wa Umma? Na kama sio Watumishi wa Umma, kwanini wanalipwa mishahara yao na Serikali kuu? Na kama ni ndiyo, kwanini wanaruhusiwa kujihusisha na siasa wakati wao ni Watumishi wa
    Umma?
     
Loading...