Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je maujanja haya yanawezekana kwa cd?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by baina, May 25, 2012.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEPATA CD YENYE LECTURE YA FIZIKIA YA F2 NA F3. LAKINI SHIDA YAKE NI KWAMBA ILI UPATE UHONDO KAMILI INABIDI UIWEKE KTK COMPUTER, SWALI LANGU NI JE HAKUNA NJIA NYINGINE YA KUIFANYA ILI HATA UKIIWEKA KTK HIZI DEKI ZETU ZA KAWAIDA KAMA ZEC n.k NA UKAUNGANISHA KWENYE TV BASI UANZE KULA SHULE KWENYE TV BADALA YA KUTUMIA PC? KWANI KUMBUKA SI WOTE WANA COMPUTER MAKWAO. NAOMBA MSAADA.
     
  2. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hapo ni suala la format tu. Je hizo video za kwenye CD ziko kwenye format gani? Avi?Mpeg 1/2/3/4? DivX?...
    Na je deki yako ina support format zipi?
    Cha kufanya ni kuangalia deki yako inasupport format zipi za video, kama format inzosupport ni tofauti na format ya video za kwenye CD, convert hizo video kwenda kwenye supported format. Then zichome tena kwenye CD, hapo utaweza kuangalia kwenye deki yako
     
  3. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
  4. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hako ka cd nakahitaji kwa ajiri ya dogo hebu sema nitakapataje mkubwa?
     
  5. baina

    baina JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitaka upload hapa subiri kidogo.
     
Loading...