Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je masanja kuwaita akina dada' viburudisho' ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MORIA, Jul 5, 2011.

  1. M

    MORIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimekuwa nashangaa kidogo na msanii maarufu wa zi comedy hasa pale anapowaita jinsia flan kama viburudisho( cjui ni coca cola au juice ya miwa) au mimi ndio mshamba tu, nisaidieni,nielimisheni na ikibidi nisameheni buree!...otherwise hawa jamaa wako juu sana,ingawa cku hizi wana allergy na siasa za bongo cjui kwa nini au ndo pesa ilimuuzaga Jesus...jotiiiiii
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ndivyo wanaume wanavyowatazama wanawake,lakini sio mimi!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    matangazo on progress
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tena kawaheshimu sana, kuliko wanaowaita nyapu, demu, manzi etc!
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika mtazamo wa ki-busara, he is completely wrong. However, he is okay in as far as the comic language is concerned! Usiitafsiri tofauti na mazingira ya ki-comedy!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ndivyo ilivyo siku hizi..
    Mie jina ambalo silipendi kabisa ni
    "Demu" lakini limezagaa mitaani si mchezo

    Hili tatizo liko pande zote..
    Don't get me wrong kuna wengine
    Wanapenda kuitwa hivyo ..
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yaleyale!!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sio kweli,wapo watu wanapeleka ujumbe kwa kupia comedy!Mfano hao hao ze comedy unataka kuniambia hawapeleki ujumbe kwa jamii?
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiburudisho ni nini?????

    Then, anaweza kuwa mwanamme au mwanamke, inategemea na mtazamo wa mtu!

    Lakini jinsi wakina dada tunavyozidi kujidharirisha, ndio watu kama masanja wanapata nafasi ya kutuita viburudisho!

    Objective minded women can not be, viburudisho in any way!
     
  10. charger

    charger JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndio maana imeitwa comedy lakini sidhani kama hilo jina linaweza kutumika nje ya jukwaa hilo,kama huamini try to introduce your girl by using that name
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    gashi,vimeo,vidosho,vimwana,totoz,babyface,vipoozeo nk.
     
  12. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,023
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hivi nanyi wachangiaji mnaoongeza na majina mengine ya kudhalilisha mnatuchukuliaje?
    Kiukweli hilo jima lanikera hadi nimemchukia na mtamkaji. Pata picha mwanaume upo na mkeo na mamamkwe then atokee mtu akuombe umfafanulie why mwanamke anaitwa kiburudisho...
    Kwangu mimi hilo ni tusi.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kwani anayeburudisha ni nani na mburudishwaji ni yupi?
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wenyewe wanawake mbona hawakatai kuitwa hivyo na kila kipindi kinapokaribia hawakai mbali, tena anawashukuru kwa kumtazama nao wanashangilia? Kwani kiburudisho ni tusi? Mamaterry si alisema ndivyo wnaume wanavyomtazama mwanamke kwa kubeba kitu ambacho hakijai hata kwenye kiganja? Wewe mbona hukatai kuitwa buzi? na kwamba umebeba mtalimbo?

    Maneno mengine ni ya burudani tu na wala haina maana mbaya. Yanasemwa ili watu wacheke na kuongeza dakika za kuishi duniani. Kwa nini upige ndita masaa 24 siku 7 kwa wiki katika wiki 52?
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    1. Demu
    2. Manzi
    3. Mlupo.. Popote niyasikiapo haya majina huwa nahisi kufa kufa. SIYAPENDI.
     
  16. g

    geophysics JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbuka kazi ya mchekeshaji nikutaka wewe mtazamaji ucheke.....lakini upande wa pili ni kutaka mhusika katika tukio...au mtu aliyeguswa pia asikitike au achukie kama ulivyoona anashambuliwa capt John Komba.... Hivyo naomba msamehe maana yaweza kuwa sehemu yake ya kazi
     
Loading...