Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Mapigano ya Kikabila yataisha lini Tanzani???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu wa Kawaida, Feb 4, 2009.

  1. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau kuna habari nimezipata muda si mrefu kwamba kuna vita kati ya koo ya Wairege na Wanyabisi na kuna mwanakijiji mmoja kajeruhiwa na kapelekwa hospitali.
    Je kuna mdau anaweza kutuabarisha zaidi?? Kuhusiana na hii taarifa
     
Loading...