Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mapenzi yanaweza kuathiri taaluma ya wnafunzi wa elimu ya juu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 19, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Toka nyuma inajulikana kua wanafunzi wa sekondary wanabanwa wasishiriki mapenzi,na wanapofika chuoni wengine wana element za utoto,na maisha ya chuo ni kujipangia,je unadhani kujiingiza katika mahusiano kunaweza kushusha gpa yako,ama kiwango cha kufaulu,bumija-mkwawa campus.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hebu jaribisha halafu utakuja utoe jibu hapa.
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapo wengi tu wanaokuwa na wapenzi vyuoni na hata wengine ni wake za watu kabisa. cha msingi mtu ujue kupanga muda wako vizuri, muda wa shule usiingiliwe na mambo ya kimapenzi, ukiwa free mpe mwenzio vitu motomoto. Jitahidi tu kwa wale wapenzi, uwe na mpenzi wa dhati na we mwenyewe uwe mwaminifu kwa mwenzio. kukosekana kwa uaminifu kwenye uhusiano ndiko kunakowafanya watu washindwe kuendelea vizuri na masomo yao."when love goes wrong, nothing goes right".
     
  4. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtizamo wangu mimi naona huwa inategemea na uzoefu wa mtu kwenye sekta ya Mapenzi!!!
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hayawezi
     
  6. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma na asante
     
  7. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mzee,so kua nahitaji,ila nazunumzia hivyo mana kuna uhuru na freshers walizoea kubanwa
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    hili jamaa toto la mama kweli sasa wewe kubwa zima utabanwaje? Kazi unayo sasa mademu bwelele hapo,kwa sisi wazoefu wa sekta kumega kama kawa na gpa inasimamishwa kileleni halafu kawaida sana....
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini wakubwa mapenzi huwa ni ACADEMIC STABILIZERS!
     
  10. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaweza ila ukizidisha inakuwa hatar,mwenzako aliua pale UDSM-DUCE
     
  11. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    dah namkumbuka yule mkulya alivyo piga tukio pale mabibo hostel,yuko ukonga analalia sakafu by now kisa mapenzi.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    kwanini unapenda kufata mawazo ya watu. Wewe akili yako inafanya nini, kama unashindwa kujingia taratibu za maisha yako you better die.
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    rumande?au amegongwa nyundo ya murder au manslaughter?
     
  14. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    rumande vipi mkuu wakati ushahidi wote upo mezani halafu ndugu na jamaa wameona bora apotee asije kuchinja watoto,kwahiyo hakuna rufaa.IT A MURDER and he was sentenced to death.
     
  15. G

    Great suley Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila kitu n kujipanga kwako tu
     
  16. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yule mkurya nilisikia habari zake,wadau mnafuatilia sana news
     
  17. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    So kua ninahitaji mpenzi,ila nauliza sb mapenzi yamepewa nafasi elimu ya juu na hata watu wanajiua,na sicho kilicho kuleta chuo
     
  18. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    wewe dogo hivi unajiona kuanza hapo mlimani wewe ndio wa kwanza? Chuo kina miaka 50,hostel za mabibo zimezinduliwa 2001,nilikaa pale block C enzi hizo nipo MUCHS(now MUHAS) Kabla hakijajitegema kama chuo binafsi 2007,so hizo hostels kitambo sana tumeishi hapo.
     
  19. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nakubali umeishi
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    usitumie nguvu nyingi huyu jamaa. Ndio maana nashauri watoto wetu tusiwaweke mbali na hizi ICT huyu jamaa ni mgeni kwenye huu ulimwengu.
     
Loading...