Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je mapenzi ni imani au hisia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by heshima nicholaus, Dec 28, 2011.

  1. h

    heshima nicholaus Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kitu nachofahamu mimi kuwa binadamu tunapenda na hali ya kupenda ni hisia zilizo ndani ya moyo,lakini linapokuja suala la upande wa pili wa yule uliyempenda huwa tunaamini naye anakupenda kutokana na muonesho wa hisia zake.jee mapenzi ni hisia ama imani?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muonesho?

    Umetoa jibu mwenyewe kwa kusema kwamba "binadamu wanapenda kutokana na HISIA, kisha uwanaamini nao wanapendwa baada ya kuonyeshwa HISIA na wenzi wao".

    Embu rudia swali tena. . . pengine mimi ndio sijaelewa.
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vyote,
    kongosho ntakuja asubuh naomba unipokee unajua tangu jmosi ya trh 24 nilisahau kabisa nyumban
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Yaani una post 3 tu na Kongosho unamjuwa? ila ushauri wa bure ni vizuri ukaedit hii thread yako ili ieleweke, mimi hapo nimetoka kapa!!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mapenzi ni chochote kinachokufanya uwe na mtu bila shurti.

    @ziltan, nimeamua kuoa mwanamme mwingine.

    @matola, hawezi shindana na moyo.
    Hali halali ananiwaza mie
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nategemea vile unavyotaka kuyachukulia....
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hivi mapenzi ni upendo?
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mi nadhani ni vyote viwili, unamuamini na kuonyesha hisia zako kwake.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Mi nilifikiria hivyo.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Altogather!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mapenzi si imani wala si hisia-Mapenzii ni kudanganyana tu....We danganya na yule unaye mpenda akudanganye.

    Kama hujui kudanganya/na unaye mpenda hajui kudanganya hamchukui roud, wazungu wanasema; The game is over.
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna mtu alishawahi kuandika kwenye signature yake kuwa "i may not agree with you but will defend your right to express your opinion".
     
  13. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni hisia,lakin udadisi hisia hizo ni natural au unatamani tu.
     
  14. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hisia & imani.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kongosho! Umekuaje? au ze-laga! Unachakachua kama vile huchakachui ! Mtendee haki mtoa uzi basi !
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni hivi Mapenzi na Imani ni vitu pacha! Hakuna panye penzi pasiwe na Imani.
    Aidha pasipo Imani hakuna Mapenzi.
    PEACE & LOVE
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hisia ndio humpelekea mtu kupenda kitu
     
Loading...