Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, maneno ya Nyerere kwamba CHAMA GOIGOI HUZAA SERIKALI GOIGOI yanaelekea kutimia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 29, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Katika moja ya hotuba zake, Baba wa Taifa Mwl. Nyerere aliwahi kusema kuwa chama goigoi huzaa serikali goigoi. Je, mwenendo wa nchi hivi sasa unaashiria kutimia kwa maneno hayo ya Nyerere?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yalishatimia mkuu tena Nyerere angali hai na yanaendelea kutimia......hatua zichukuliwe,magoigoi yanamalizia nchi hii.......
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani unaishi wapi, hujayaona hayo?
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama huoni ugoigoi wa ccm na serikali yake, nakushauri ukapime macho upate miwani.
     
Loading...