Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je maneno haya ni wakati wake au bado tusubiri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Apr 15, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    maneno haya ya baba wa taifa "ccm dhaifu itazaa serikali dhaifu" ni kweli maneno haya yametoa matokeo kwa sasa au bado tuko vizuri? makundi yalipo ndani ya ccm yanatafuna na serikali pia? tuelimishane hapa.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunechelewa sana kuyasema ndiyo maana yamegharimu taifa kwa kiwango kikubwa.
    Leo hii unaambiwa deni la taifa limekua kwa 38% kutoka bil. 10 hadi bil.14 kwa muda wa miaka miwili, huku hakuna kinachoonekana kimefanyika kupitia kwenye deni hili. Inflation rate inatisha, kila unachokinunua unakilipia kodi which means taifa inaendeshwa kwa kodi za wananchi bila kutegemea misaada ya nje.
     
Loading...