Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mambo yakoje Igunga leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Esoterica, Sep 23, 2011.

  1. Esoterica

    Esoterica Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamjambo Wakuu??????????

    Niko mbali sana na Igunga na ningependa kujua hali ya mambo yalivyo kule Igunga.

    Baada ya yote yaliyotokea na hasa kila chama kubadilisha mbinu za kufanya kampeni,

    Je chama gani kina-mvuto katika kampeni zake na mwelekeo wa kushinda?
     
  2. Esoterica

    Esoterica Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hamjmbo?

    Zikiwa zimebaki siku 10 kufikia uchaguzi wa Igunga ninaomba mtujuze hali ya mabo ikoje huko?

    Nani anafanya vizuri hadi sasa?
     
  3. b

    ben genious Senior Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku watu wamelala,vip huko ndo mnaamka? kapige mswaki kwanza
     
  4. G

    GERALD J Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igungaaaaaaaaaaaaa!
    Raha ya mbio ni kumalizia.
    Cha msingi ni kuzuia wizi kwa kila namna.
     
  5. k

    kiruavunjo Senior Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igunga magamba ndo yana mvuto ukitegemea na ujinga walio nao washamba waigunga wanaamini hujuma za kivita zinazoendelea huko zinafanywa na wafuasi wa chadema lakini njia ya mwongo ni fupi sana iko siku magamba yatalia na kusaga meno.
     
Loading...