Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Mama Salma Kikwete ni nani Tanzania....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magulumangu, Apr 14, 2012.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwanza nanukuu....
    Mama Salma alisema: "Kwa kweli nimeguswa sana na kifo cha Kanumba kwani nilishaanza kutengeneza mazingira ya kutetea haki za wasanii wa filamu kwa kushirikiana naye pamoja na msanii mwingine wa kike ambaye yupo miongoni mwenu hapa...
    Maswali yangu, yeye ni nani kuanza kufanya kazi hizi zaidi ya kumtunza RAIS wetu ili afanye kazi kiufanisi, pili je, hivi katiba ya Tanzania inaruhusu mke wa Rais kuwa na madaraka kama Rais? Je kwa nini Mama Nyerere hakuwa hivi au Baba wa Taifa, sijui yeye alikuwa mbinafsi kutomruhusu Mkewe kujiingiza katika hekaheka za sijui ukombozi au shughuli zingine? Jingine, hawa wake za Marais wetu mhhhhhhhhhhhhhh...ni hoja tuuuuuu......Source
    http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/mama-kikwete-amliza-wema
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ni first lady tu!thats all!first lady sio cheo ni status tu!labda alifanya kama jitihada binafsi tu!haikatazwi!ili mradi atumie muda na mali binafsi sio za serikali!hata wewe na mimi tukitaka kufanya ruksa tu!hata alex msama anafanya jitihada zake binafsi kwa ajili ya haki za wasanii!tuendelee kujadili!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni mama wa kambo wa rizwan!
     
  4. n

    nyantella JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    jibu la hapo kwenye red,
    Miaka ya sabini mwanzoni, Mama Maria alifanya soo fulani ambalo lilimfanya asiwe active!
     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuna kutumia mali binafsi hapo? kila siku na magri ya serikali.
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Una uhakika hatumii mali za serikali? Aliacha ualimu ili kupunguza majukumu kwa mumewe...
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi eeeeeeeeeeeeeeeeeeee duh makubwa na mama Riz1 wapi?
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mie simo katika hayo masooooooo ila Mama Kikwete kazidi, masoo mangapi kafanya lkn bado anatesa? kuna moja aliwaambiaga wananchi wamshitaki mkuu wa mkoa kwake yeye nani?
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, pia kuna chama cha Bongo movie kwa nini aseme alikuwa na Mpango kufanya hizo sijui haki na Kanumba? je kama KN kafariki ndo mwisho wa huo mpango wake? What is it?
     
  10. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Heshima yako Mkuuu..!
    Hilo nalo nenooo...
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Alitaka kum-kill Nyerere!
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii........
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo umedesa....Ni Masanja tu alitaka kum-kill Baba...weka source to prove what you dare to speak openly...
     
  14. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kauli hiyo hata wewe unaweza kuitoa na usiewe yeyote muhimu katika nchi zaidi ya raia mwema mwenye uchungu wa uonevu na anayejituma kuchangia maendeleo ya wengine. Kama una lingine zaidi ya hiyo kauli mwaga evidence tuzichambue.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo la kuagiza mkuu wa Mkoa ashitakiwe kwake sasa hii ndio ilitakiwa kuwa topic lakini sio hilo la wasanii wa movie.
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yupo, ndo aliyesababisha babu seya na wanae wananyea debe muda huu...
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kwani akitetea haki za wasanii ndo anakuwa na madaraka sawa na raisi? Hata wewe unaweza anzishaa harakati za kutetea wasanii...
     
  18. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    babake rizwan a.k.a juma kaseja
    katika ajali ya NUNGWI wahanga aliwapa rambi rambi ya sh.million 5,,
    kwenye msiba wa KUNUMBA katoa rambi rambi million 10
    jamaa limbukeni sanaaaa...!!
     
  19. Heloo

    Heloo JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,860
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Du!hata kama mnamchukia mtu si kwa kiasi hicho!kwani akisema vile ndo nini
    halafu kwakuwasaidia ni kwamba mwanamke yoyote anayefanikiwa kuwa mke
    wa Rais,huwa ni muhimu sana kushinda hata mtu mwenye cheo cha uwaziri,kwa nini
    kama Nchi inaongozwa na Rais na ana mke,kumbuka ni kitu kimoja,tukija kwenye
    Reality,anamtunza kumfanya awe na afya na wakati mwingine kumpa ushauri
    ambao baadae hutusaidia au usitusaidie kutegemea jambo lenyewe sasa
    ni ngumu sana kumtenga eti ni nani,yeye ni Mama yetu tutake tusitake
    as long as she is with our President! ana haki ya yote anayosema irimradi
    hayamwathiri mtu yoyote!!
     
  20. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi napita tuu!
     
Loading...