Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je majibu ya wachangiaji yanafutwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, May 27, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nimeanzisha post yenye kichwa 'Nini Maana Ya Upinzani' na nimepata majibu mengi si chini ya kumi. Cha kushangaza nimeangalia sasa hivi ina majibu mawili tu? Je kuna mtu anafuta haya majibu hapa jamvini? Jamvi hili ni la kuchangiana mawazo na mengi ni ya kujenga na wengi wetu tungependeza kuyaendeleza. Naona kitendo cha kufuta majibu ya hoja sio kizuri. Kama mods ahawafanyi hivyo, basi wawe makini maana jamvi litakuwa limekuwa compromised.
     
  2. g

    gugu Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni kweli kwanza kama watu wanatoa maoni yao halafu yanatolewa kutokana labda wtu kadhaa kutopendezewa nayo basi hamna haja ya kuwepo hii blog maana inapoteza maana yake. Umuhimu wa kuwepo ni kutaarifiana na yale yanayoendelea na kama kuna freedom of expression basi watu wawe huru. Kuondoa sehemu fulani ya habari zinazowekwa hapa ni kucompromise na uhuru wa habari. Jamani mbona tunarudi enzi zile za utawala wa woga na ubabe
     
Loading...