Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je,maisha ni foleni au?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nziriye, Mar 17, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kuna kibwagizo cha wimbo mmoja kinaimba ...maisha ni foleni kila siku inasogeaaaa polepole,mwamini Mungu ipo siku utafanikiwaaa eee...nikiwa nausikia mwimbo huu napata furaha na uchungu kwa pamoja ,FURAHA-inakuja sababu nina imani kuwa kuna siku yaja na mie ntaishi juu ya dola moja ya mmarekani..UCHUNGU-napata uchungu hasa nikiangalia maisha ya mtanzania wa leo,kila siku nakuwa naelezea maisha halisi ya mtanzania kwa sasa yanakatisha tamaa na hapo ndo napata wasiwasi hv ni kweli maisha ni foleni na kuna siku mtanzania wa leo atafurahia ?ni kweli ni foleni na kama leo hujafanikiwa leo ni zamu ya mwenzako na kesho ni yako ,waungwana maisha ya mtz wa leo ni ya kutia-uchungu kwani kwa maisha yalivyo biashara nyingi zisizo rasmi zinachipua kama uyoga,nashindwa kuelewa hivi ni kweli maisha ni foleni ?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    acha kujidanganya nziriye.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tunisia na Al-Misria walipanga foleni weeeh, wakaona foleni haisongi. See what they did?
     
Loading...