Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je mahakama ni ya wahaya?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by beware, Oct 31, 2011.

  1. b

    beware Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuwa nikisoma mara nyingi sana kwamba ofisi kama TRA wamejazana wachaga,TBC wanyakyusa etc.sasa nawauliza wandugu mnajua sehemu kubwa ya judiciary imeshikwa na wahaya?Robo tatu ya maicharge wa wilaya ni wahaya wengine hata hajakaa kazini miaka mitatu wanapewa vyeo tena vikubwa,nawakilisha
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    unakoenda kubaya,mwisho utaangalia jinsia zao,kisha dini zao! Shauri yako!
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Kuna ka ukweli labda wanapenda kusomea sheria kama wachaga wanavyopenda kusomea finance
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Basi tafuta Wazaramo wenzako ama Wakwere wakawe maIncharge wa Idara hiyo hapa Tanzania.
    Kufikiri kikabila, ni ishara ya upunguani.
     
  5. b

    beware Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sijafikiri kikabila nimeangalia fact kama wengine wanavyoangalia TRA kikabili uhuru wa maoni
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Kuna wakati Arusha Hakimu mkuu alikuwa Mhaya na mwendesha mashitaka alikuwa mhaya na wote walisoma darasa moja sekondari na chuo kikuu ,ikawa taabu hapo Arusha watu wakalalamika mwishowe wakatenganisha ,hakimu akaja kuwa afisa mkubwa kwenye mahakama ,hata huko nasikia akaanza kujiwekea kamtandao ka watu kutoka mkoani mwake,hii ndio bongo kila mtu na kamhogo kake
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ...kwenye hiyo field jamaa wametulia na wanaipenda na hawasiti kuapply inapotokea nafasi: ila sahamini kama 'beware' amefanya utafiti wa kutosha juu ya hilo.
     
  8. P

    Percival JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,184
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Ndugunaisation sio kitu kigeni ila ni kibaya
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukabila unawatafuna!
     
  10. m

    ma2ngwa Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ beware remember '' No reserch no right to speak'' kama umefanya utafiti ukayaona haya basi kesho utaanza kufuatilia hata dini!!
     
  11. B

    Bagenyi Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa wahaya noma kwa sheria na hasa ktk idara ya mahakama. Hata uku Kondoa Incharge ni mhaya anahitwa Kato.
     
  12. Aaronium

    Aaronium Senior Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu;
    Kwanza kabisa maoni yako hayataheshimiwa sana kwasababu hauko objective! Unaposhusha tuhuma nzito kama hizo ni lazima uwe na ushahidi kwa marefu na mapana yake, kwa mfano, ufafanue kwamba wale km ulivyosema mwenyewe ma-in-charge wanavyo vigezo kupewa hizo nafasi? pia fafanua kama kuna sheria au kanuni, mwongozo unaoainisha kipindi ambacho mtu anatakiwa awe amekaa kazini ktk sehemu husika ili aweze kupata nafasi ya kupanda cheo, je ni juhudi zake au kukaa kwake mahala hapo, ama sivyo hatutakaa tu pate watendaji wazuri tukifuata seniority kwa sababu vijana wengi wanao uwezo makini kiutendaji kuliko hao unaowapenda wewe ati wazoefu {Remember, if an experience of 10 years is dwelled under one skill it is almost a one year experience!} kISHA KUSEMA HAYO , ndugu unaweza kujifikiria vizuri na may be consider withdrawing your junk information.
     
Loading...